2/3/14
1.327
1.287
113
Do mấy bữa nay bận cv nên em chưa ghi xong.
5. Bác phải cầm theo Đk để đối chiếu.
Không cần giấy phép liên vận nha bác, khi tới cửa khẩu bác vô đóng dấu Passport đem theo những giấy trên vô chỗ HQ nộp. Trình bày em muốn đi theo lịch trình trong giấy rồi chờ 1 chút là xong.
Chúc bác đi chơi vui vẻ.
Nhầm to bác đi dạng cá biệt xin cho. Còn đi hợp pháp thì nên xin giấy phép liên vận, trên giấy phép ghi cặp cửa khẩu xuất nhập đi theo ck đó. Còn lúc xin nên ghi các cặp ck Vn và campuchia thì đi về được tất cả các ck VN-Cam. Nhớ copy mỗi loại giấy tờ mỗi thứ 1 bản để làm thủ tục. Tư vấn kỷ để người ta chuẩn bị chuyến đi rồi k làm thủ tục được thì phiền. Ghi chú dù có giấy phép liên vận nhưng bên cam vẫn tốn tiền mới qua được. Cá biệt bị trả về, một số bác đi ck Mộc Bài bị Cam k cho nhập cảnh oto.

Hạng B1
24/9/16
85
94
18
44
Nhầm to bác đi dạng cá biệt xin cho. Còn đi hợp pháp thì nên xin giấy phép liên vận, trên giấy phép ghi cặp cửa khẩu xuất nhập đi theo ck đó. Còn lúc xin nên ghi các cặp ck Vn và campuchia thì đi về được tất cả các ck VN-Cam. Nhớ copy mỗi loại giấy tờ mỗi thứ 1 bản để làm thủ tục. Tư vấn kỷ để người ta chuẩn bị chuyến đi rồi k làm thủ tục được thì phiền. Ghi chú dù có giấy phép liên vận nhưng bên cam vẫn tốn tiền mới qua được. Cá biệt bị trả về, một số bác đi ck Mộc Bài bị Cam k cho nhập cảnh oto.
Mình chia sẻ ở đây như bác Qt đã từng đi nhiều lần chỉ lại , mình củng đi 4 chuyến như vậy rồi. Ai thích thì xin giấy phép liên vận đi như các thớt trên cho an tâm , hên thì cho qua xui thì thôi như ở MB. Còn HQ Cam tốn tiền thì chi thôi đi chơi mà bác. ;)

Hạng B2
13/8/05
325
5.882
93
Quận 7, SG
Chuyến đi của bác chủ tuyệt quá. Em nghe nói Roh loh nhiều mà chưa có dịp đi được.
Xin hỏi thêm bác chủ Odyssey thường bệnh gì và bảo dưỡng thế nào bác? Phụ tùng & linh kiện thay thế có đắt và dễ tìm không bác? Chiếc Odyssey của bác dường như màn hình và bàn thờ độ lại phải không? nhìn đẹp quá.
Qua Tết này em cũng lấy một chiếc của một bác trên OS này, đi xuất cảnh nên nhượng lại.
Cám ơn Bác chủ về hình ảnh chuyến đi quá đẹp, tạo nên rất nhiều cảm hứng khám phá cho anh em trên này.

Hạng B1
24/9/16
85
94
18
44
Chuyến đi của bác chủ tuyệt quá. Em nghe nói Roh loh nhiều mà chưa có dịp đi được.
Xin hỏi thêm bác chủ Odyssey thường bệnh gì và bảo dưỡng thế nào bác? Phụ tùng & linh kiện thay thế có đắt và dễ tìm không bác? Chiếc Odyssey của bác dường như màn hình và bàn thờ độ lại phải không? nhìn đẹp quá.
Qua Tết này em cũng lấy một chiếc của một bác trên OS này, đi xuất cảnh nên nhượng lại.
Cám ơn Bác chủ về hình ảnh chuyến đi quá đẹp, tạo nên rất nhiều cảm hứng khám phá cho anh em trên này.
Xe em mua mới khui công đi tới giờ 8 năm không thấy bệnh gì, chỉ thay nhớt lọc nhớt vỏ và đổ xăng chạy thôi.Tới giờ vẫn chưa thấy hư gì hay do ít đi. Em nó mới chạy được 52000mile rồi.
Màn hình zin em đặt thêm bên đó khi mua xe, bàn thờ màu đó do mình chọn option khi mua mới luôn.
Phụ tùng hay linh kiện thấy rẻ như Toy đó bác, em
Thấy mấy anh em hội Odyssey hay thay bên Phong Nguyen.
Giờ em đã đi Lx 460h 2017rồi ;)
Đồng hồ em nó nè
Du lịch tiết kiệm SG-PT-VT-CT-Nam Du- ShiahanoukVille- Koh Rong

Du lịch tiết kiệm SG-PT-VT-CT-Nam Du- ShiahanoukVille- Koh Rong

Chỉnh sửa cuối: