Hạng B2
16/8/16
127
51
28
43
Du xuân 2021 từ miền Tây đi ven biển Vũng Tàu-Phan Thiết-Nha Trang rồi lên Đà Lạt

Chào các bác!

Ngày mai 30 Tết. Ngẫu hứng em dự tính lên đường làm 1 tour Long Xuyên(6h sáng) - Vũng Tàu- Lagi- Phan Thiết- Phan Rang- Nha Trang- Đà Lạt- Bảo Lộc- Long Xuyên. Các bác nào quen thuộc cung đường này tư vấn sắp xếp giúp e lộ trình ăn uống vui chơi với ạ. Gia đình e 2 lớn 2 nhỏ.

Xin cám ơn và chúc tất cả các bác 1 năm mới An Khang Thịnh Vượng!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: huyb9 and PMH82
Hạng D
26/12/09
1.110
622
113
Chào các bác.
Ngày mai 30 Tết. Ngẫu hứng e dự tính lên đường làm 1 tour Long Xuyên(6h sáng) - Vũng Tàu- Lagi- Phan Thiết- Phan Rang- Nha Trang- Đà Lạt- Bảo Lộc- Long Xuyên. Các bác nào quen thuộc cung đường này tư vấn sắp xếp giúp e lộ trình ăn uống vui chơi với ạ.
Gia đình e 2 lớn 2 nhỏ. Xin cám ơn và chúc tất cả các bác 1 năm mới An Khang Thịnh Vượng
Toàn đường đẹp bác chủ cứ yên tâm mà chạy.
Còn việc ăn uống ngủ nghỉ minh Ko có ý kiến vì chắc bác cũng đã có kế hoạch rồi.
Ngày lễ Tết cần chú ý thêm về các thông tin đại chúng của đại dịch... ví dụ hôm Vũng tàu đã lập chốt kiểm tra COVID và khai báo ý tế cho tất cả các phương tiện vào và ra khỏi Vung tàu... các địa phương khác thì minh Ko biết.
Luôn tuần thủ theo biển báo nhé bác ... Chúc GD bác có chuyến đi thú vị khì nào về VT mình mời bác cafe nhé.
Du xuân 2021 từ miền Tây đi ven biển Vũng Tàu-Phan Thiết-Nha Trang rồi lên Đà Lạt

Hạng B2
16/8/16
127
51
28
43
Toàn đường đẹp bác chủ cứ yên tâm mà chạy.
Còn việc ăn uống ngủ nghỉ minh Ko có ý kiến vì chắc bác cũng đã có kế hoạch rồi.
Ngày lễ Tết cần chú ý thêm về các thông tin đại chúng của đại dịch... ví dụ hôm Vũng tàu đã lập chốt kiểm tra COVID và khai báo ý tế cho tất cả các phương tiện vào và ra khỏi Vung tàu... các địa phương khác thì minh Ko biết.
Luôn tuần thủ theo biển báo nhé bác ... Chúc GD bác có chuyến đi thú vị khì nào về VT mình mời bác cafe nhé.
View attachment 2419184
Cám ơn bác nhiều.

Hạng F
1/8/12
5.714
5.729
113
TP HCM
Người ta hỏi, biết thì trả lời, ko thì thôi. Ai cần chỉ dạy nên đi hay ở khi chính quyền chưa cấm
Bác thì trả lời đúng lắm, tôi chỉ khuyên thôi còn Bác chủ nghe hay không thì tuỳ ạ. Mà tôi trả lời Bác chủ thì có đụng chạm gì đến Bác không mà Bác phải trả lời thay vậy. Xin lỗi nha nếu có đụng chạm đến Bác.

• Like
Reactions: PMH82 and CuBiMi
Hạng D
7/3/07
2.224
52.419
113
Bác thì trả lời đúng lắm, tôi chỉ khuyên thôi còn Bác chủ nghe hay không thì tuỳ ạ. Mà tôi trả lời Bác chủ thì có đụng chạm gì đến Bác không mà Bác phải trả lời thay vậy. Xin lỗi nha nếu có đụng chạm đến Bác.
Chẳng qua mình thấy bác trả lời chả ăn nhập gì tôi câu hỏi , thành ra hơi vô duyên. Chuyện đi hay ở thì ở đây lớn hết rồi, ko cần khuyên bảo

• Like
Reactions: ngocluan12@