Hạng B2
6/12/14
446
1.915
93
Đầu năm vui vẻ các bác ơi. Theo e nếu có điều kiện bác chủ cứ đi, quan trọng nhớ bảo vệ sức khỏe của bản thân và gia đình là ok. Ăn uống mấy ngày Tết thì ở đâu cũng vậy, chán.

• Like
Reactions: Ha Thắng
Hạng B2
21/11/14
304
216
43
41
Kể ra lúc này đi mới hưởng Tết đặc sản nên khuyến khích người k oét vùng dịch đi du lịch vừa kích cầu vừa rẻ vừa hưởng thụ k chen lấn như năm rồi

• Like
Reactions: Ha Thắng
Hạng F
6/9/18
7.367
16.288
113
35
Xui xui vô cái quán có F0 thì lúc đó có số với giang hồ lun,,,

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Đi chưa bác, e khuyên thật lòng có gì bác xem xét nhé nếu thành phần đi còn trẻ mạnh thì cứ phang tuổi trẻ nghĩ là phải làm như e cứ chần chừ mãi nên plan xuyên việt chả bao h dám làm. Còn nếu có trẻ nhỏ hoặc ng lớn tuổi thì khả năng mắc covid, tỉ lệ ảnh hưởng xấu đến tính mạng là khá cao chưa kể những biến chứng hậu mang bệnh là rất nặng.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng F
28/8/19
6.626
11.288
113
Palm Beach, Florida, US
Ý kiến cá nhân theo trải nghiệm thực tế ( ở đây) nha các Bạn.
Đừng có quá sợ hãi con Vy-19. Vì mình sống ở Vn phải theo PL VN chứ tổng số VN nhiễm đến giờ ko bằng 1/5 ca nhiễm ở riêng TB Tui ớ ...1 ngày, theo News!
Mà ở đây vẫn đi làm, đi market, uống Cafe mỗi ngày...tiếp xúc gần là chuyện bthg....Mà có thấy gì ghê gớm đâu... Chỉ có chuyện đeo Mask là có khi vào Market.
VN làm gắt thì tốt thôi chứ có đi du lịch thì cứ đi đi...chả sao đâu!

Hạng C
10/8/20
518
952
93
Em mới làm 1 vòng SG PT ra Phan Rang theo cung Bàu Trắng, đường ven biển Ninh Thuận, Cam Ranh ra NT cũng theo đường biển, vòng về ĐL theo đèo Khánh Lê. Nghỉ 1 đêm ở NT ks rẻ không tưởng.
Up 1 tấm Bàu Trắng cho bác nào đó có động lực.
Du xuân 2021 từ miền Tây đi ven biển Vũng Tàu-Phan Thiết-Nha Trang rồi lên Đà Lạt

Hạng B2
16/8/16
127
51
28
43
Đi chưa bác, e khuyên thật lòng có gì bác xem xét nhé nếu thành phần đi còn trẻ mạnh thì cứ phang tuổi trẻ nghĩ là phải làm như e cứ chần chừ mãi nên plan xuyên việt chả bao h dám làm. Còn nếu có trẻ nhỏ hoặc ng lớn tuổi thì khả năng mắc covid, tỉ lệ ảnh hưởng xấu đến tính mạng là khá cao chưa kể những biến chứng hậu mang bệnh là rất nặng.
Hôm nay e mới đi bác. Vũng Tàu vắng hoe. Mấy hôm vợ e cũng sợ đông nên chả dám đi. Giờ này e mới vừa đến VT