Hạng B2
12/2/05
175
0
18
38
bác chain cho e hỏi bạn bác cao bn vậy ợ,với cho e giá con này nữa ha.Thx bác

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
robert_khanh nói:

Ở VN ko biết có bác nào bán em này mà lướt ko ha hehe, ghiền quá.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
bạn em cao khoảng 1m7. Gia 848 khoang 13 -15 ngan`. Neu bac mua xe moi thi gia khoang 15K.

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
chain nói:
bạn em cao khoảng 1m7. Gia 848 khoang 13 -15 ngan`. Neu bac mua xe moi thi gia khoang 15K.

Brand new ở VN mình là 15k lum hả bác, thuế má đầy đủ luôn hay sao? theo bác em này với CBR 600 thì em nào hơn? sorry bác em ghiền quá nên hỏi hơi nhiều.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
không ạ giá đó là giá ở Mỹ còn vn thì bác nhân lên 2 đến 3 lần nữa. CBR máy thẳng hàng còn Ducati thì máy V-twin nên tiếng nổ có phần khác nhau, và khi nạp cũng khác nhau. CBR khi đi tốc độ cao nó chạy drag sướng hơn Ducati. Còn về chi phí bảo dưỡng thì Ducati là xe ý nên tốn nhiều tiền hơn CBR. Nếu bác chạy ở VN thì nên chơi hàng Honda dễ sửa chửa bảo dưỡng chứ chơi Ducati thì đòi hỏi phải có thợ biết về Ducati mới được.

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn
chain nói:
không ạ giá đó là giá ở Mỹ còn vn thì bác nhân lên 2 đến 3 lần nữa. CBR máy thẳng hàng còn Ducati thì máy V-twin nên tiếng nổ có phần khác nhau, và khi nạp cũng khác nhau. CBR khi đi tốc độ cao nó chạy drag sướng hơn Ducati. Còn về chi phí bảo dưỡng thì Ducati là xe ý nên tốn nhiều tiền hơn CBR. Nếu bác chạy ở VN thì nên chơi hàng Honda dễ sửa chửa bảo dưỡng chứ chơi Ducati thì đòi hỏi phải có thợ biết về Ducati mới được.
hèn gì em search con 848 trên web thì nó bảo 21k ở Mỹ, còn bác nói 15k em thấy kì kì:D Đúng là bảo dưỡng thì CBR luôn nhanh hơn còn Ducati thì... hơi căng nhưng em thấy ngoài đường chạy CBR nhiều roài, bác Z9 chơi con 848 đemv ô đây đi. Có gì em đi ké tí;)

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
Chơi đi rồi sẽ biết thế nào là desmo valve!
Mỗi lần chỉnh thì cứ book vé cho mấy ông tech bên sing sang đây chỉnh là xong ngay ấy mà :D
cách đây ko lâu có một em 1098 về nhưng ở chơi mấy bữa xong lại hồi hương về cố quốc:D

Tập Lái
9/6/09
29
0
1
robert_khanh nói:

hì, qua tất cả các diễn đàn, các web về motor hình như bác nào cũng muốn hỏi về chiều cao. Bác robert ơi, đam mê + Obama là quất thôi sợ gì chuyện chiều cao, trừ khi bác khoảng 1m50. Ngày xưa câu lạc bộ motor quốc phòng có sếp nào đủ ăn từ nhỏ để mà to cao như RamBo đâu, họ vẫn đam mê , vẫn điều khiển và vẫn bắt cái xe làm theo ý mình được mà. Đừng quá quan tâm đến chiều cao bác nhé. Quái thật Sh yên nó cao như trời mà có bố nào hỏi đâu nhỉ, phóng ầm ầm, đụng đến motor là sợ cao thấp.