Hạng C
20/8/07
650
648
93
Có mái che thì nhiu, ko mái che thì nhiu bác ? Cty mình ở Quang Trung quận 12 gửi trong hầm 20k/ngày, gửi ko mái che thì miễn phí :D
Vậy thì thích quá bác chủ ơi. Em đang gửi ở bảo tàng mỹ thuật TPHCM, không mái che 90k/ngày. Còn mái che thì chủ yếu nằm trong trung tâm thương mại hoặc các cao ốc (tính tiền theo giờ). Em đang làm ở tòa nhà Bitexco, 3 tiếng đầu là 50k, sau đó cứ mỗi tiếng là 20k :(

Hạng F
12/10/16
7.473
6.333
113
Vậy thì thích quá bác chủ ơi. Em đang gửi ở bảo tàng mỹ thuật TPHCM, không mái che 90k/ngày. Còn mái che thì chủ yếu nằm trong trung tâm thương mại hoặc các cao ốc (tính tiền theo giờ). Em đang làm ở tòa nhà Bitexco, 3 tiếng đầu là 50k, sau đó cứ mỗi tiếng là 20k :(
Bác gửi xe 1 ngày trong Bitexco bằng mẹ nó nửa ngày lương của e, thật là vl

• Haha
Reactions: tktung
Hạng B1
1/4/18
77
45
18
haha bác thật hài hươc
Ở một số nơi, cái bạt phủ xe này có tác dụng phòng chống bẻ tai rất hiệu quả. Những xe nào ko có bạt phủ luôn được ưu tiên ngoáy tai trước.
[/QUOTE

Hạng D
15/11/13
3.828
4.646
113
Làm ở bitexco như bác mình thaasy đi grab ok hơn.

Hạng D
20/12/13
1.864
1.714
113
các bác đi qua Q7 coi kho xe Porsche đậu trước khi giao cho khách có che bạt không, các hãng khác cũng thế, có hãng nào che bạt đâu, xe đậu hàng tháng (hãng nào bán ế thì có khi xe đậu cả năm) ở ngoài trời như thế có sao đâu. Khi bán họ mới cho đi vệ sinh lại giao xe là mới tinh tươm ngay

• Like
Reactions: littlegenius
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
các bác đi qua Q7 coi kho xe Porsche đậu trước khi giao cho khách có che bạt không, các hãng khác cũng thế, có hãng nào che bạt đâu, xe đậu hàng tháng (hãng nào bán ế thì có khi xe đậu cả năm) ở ngoài trời như thế có sao đâu. Khi bán họ mới cho đi vệ sinh lại giao xe là mới tinh tươm ngay
Xài bạt phủ ô tô thì có sao nào ? Giữ cho nươc sơn của xe sạch, không bi lá cây và nhất là phân chim rơi vô.Phân chim có acid phá hoại màng sơn của xe rất nhanh.Loại bạt phủ loai tốt giá cũng không hề rẻ nhé.Cũng vài trăm $ đấy.Ở nước ngoài bạt phủ ô tô từ vài ba chục tới cả 500,600 cỡ nào cũng có.Loai rẻ tiền nhất la dùng để phủ bạt xe để trong nhà chi có 1 lớp, còn loa đắt tiền tấm bạt may từ mấy lớp ép lên nhau vừa có tác dụng chống nước, thoát hơi ẩm, chống bức xa tia UV.
Dealership dĩ nhiên họ chả có xài bạt phủ vì xe trước sau gì sẽ bán cho khách, còn xe ế bán không được họ cũng dọn bãi chở đi chỗ khác.

• Like
Reactions: quangnguyen19
Tập Lái
27/10/15
3
1
3
37
em được biết nhiều anh chị đã dùng dù che nắng ô tô và kết quả họ khá hài lòng.
Vì nhiệt độ luôn được giảm hơn bên ngoài mà còn nó thật sự "mát" cho nội thất. Dù rằng tháo ra tháo vào cũng là 1 điểm trừ

• Like
Reactions: quangnguyen19