Hạng D
25/2/09
1.230
65.375
113
Ngay cả làm ăn không hợp em vẩn không bao giờ xỉ vả hay nhục mạ thành viên trên diễn đàn.
còn anh thì bất quá chỉ gặp một hai lần, chưa hiểu gì đâu
bớt hằn học lại đi
Up

Hạng B2
29/6/17
373
5.107
93
34
Ngay cả làm ăn không hợp em vẩn không bao giờ xỉ vả hay nhục mạ thành viên trên diễn đàn.
bớt hằn học lại đi
A Gà phản kháng yếu ớt quá , chắc bên thua cuộc ?

• Like
Reactions: Tohoa
Phi công
13/11/14
564
34.348
93
Chợ lạc xoong
bớt hằn học lại đi
Trước khi nói người thì tèo nghĩ a cũng nhìn lại mình, xem lại những phát biểu của mình, đã nhiều người góp ý với a là nên kiểm soát lại những phát ngôn bổ bã của a nhưng a cứ hì hì cười và cho rằng nó chẳng ảnh hưởng gì công việc của a, vậy thì a cũng nên cố mà chấp nhận khi có những phản ứng ntn.

Hạng C
29/5/11
791
52.315
93
32
Trước khi nói người thì tèo nghĩ a cũng nhìn lại mình, xem lại những phát biểu của mình, đã nhiều người góp ý với a là nên kiểm soát lại những phát ngôn bổ bã của a nhưng a cứ hì hì cười và cho rằng nó chẳng ảnh hưởng gì công việc của a, vậy thì a cũng nên cố mà chấp nhận khi có những phản ứng ntn.
diễn đàn thì mỗi người một chút cá tính cho vui, nếu mọi người cứ thuận theo một chiều thì có gì vui vẻ hả,

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
nếu đc như a tều nói, thì ắt hẳn ko có Gà của CNL:D

Hạng C
13/11/07
841
15.395
93
53
Gà oy, a mua đồ bảo hộ đức xài cho chắc, mua đồ tàu đội lốt có lỗi với nhân viên lắm
Dụng cụ bảo hộ lao động gửi các anh xây dựng, giám sát

• Like
Reactions: gatronggay
Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.587
113
Sài Gòn
nkl.am
Ủng hộ anh gà nhưng qui định của CNL là ko quảng cáo. Ngoại lệ duy nhất là topic thanh lý.