Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Mạnh dạn cái gì, bác cứ xúi dại.
Theo em nhớ làn xe này chỉ có mũi tên quẹo trái, không phải hai mũi tên vừa quẹo trái vừa đi thẳng đâu. Nếu loại vừa thẳng vừa quẹo trái thì bác cãi tới bến, chấp lập biên bản, còn nếu chỉ có mũi tên quẹo trái thì bác hên thôi, chắc là ngày lễ nên mấy xxx vui vẻ cho qua hoặc do mấy xxx muốn tranh thủ kiếm bánh mì xe khác thôi.
Chuẩn không cần chỉnh, vote bác :3dtanghoa:
OS không cổ động việc lập lờ mà là tuân thủ luật GT!

• Like
Reactions: nhattbp
Hạng B2
16/4/12
223
88
28
HCM city
ql22 từ hóc môn về cầu vượt an sương chỉ có mũi tên rẽ trái và quay đầu. chả có ngã 3,4 nào vừa đi thẳng vs rẽ trái. bác chủ nói láo tí thôi.
Bác Hùng ah, tôi ít post bài trên diễn đàn, những cái nào thấy đúng thì nói cho anh em biết thôi còn hiểu sao thì tùy bác, phương châm AE trên diễn đàn là vậy mà cũng nên như vậy. Nếu bác có tư tưởng vậy thì cũng không nên diễn đàn nữa nhé.
Bye bác,

Hạng B2
16/4/12
223
88
28
HCM city
Tôi đi hàng ngày trên QL22, nhưng mà tài xế chở, còn hôm đó thì tự lái, vả lại lễ nên cũng rãnh, tranh luận cùng xxx để giành công lý chứ bị bắt nạt như vậy cũng tức lắm.
Còn vấn đề tôi thấy bất bình là mình đi đúng luật, trên đường này là cho phép đi thẳng và rẽ trái cùng làn mà bị xxx vịn là cảm thấy tức nên phải tranh luận thôi, không dám cãi xxx nếu lan này chỉ cho phép rẽ trái, bác nào nói QL22 lan này chỉ cho rẽ trái thì lần sau đi thì xem lại nhé.
Cam ơn đã xem bài.

Hạng B2
11/10/14
267
176
43
37
Tôi đi hàng ngày trên QL22, nhưng mà tài xế chở, còn hôm đó thì tự lái, vả lại lễ nên cũng rãnh, tranh luận cùng xxx để giành công lý chứ bị bắt nạt như vậy cũng tức lắm.
Còn vấn đề tôi thấy bất bình là mình đi đúng luật, trên đường này là cho phép đi thẳng và rẽ trái cùng làn mà bị xxx vịn là cảm thấy tức nên phải tranh luận thôi, không dám cãi xxx nếu lan này chỉ cho phép rẽ trái, bác nào nói QL22 lan này chỉ cho rẽ trái thì lần sau đi thì xem lại nhé.
Cam ơn đã xem bài.
E xin xác nhận với bác ngã 4 HM lane trong cùng chỉ cho phép rẽ trái or way đầu. Có thể bác lầm 1 chổ khác chăng

• Like
Reactions: hùng B2
Hạng B2
16/4/12
223
88
28
HCM city
E xin xác nhận với bác ngã 4 HM lane trong cùng chỉ cho phép rẽ trái or way đầu. Có thể bác lầm 1 chổ khác chăng
Cám ơn Bác, có thể tôi nhầm không phải ngã tư đó mà trước hoặc sau ngã tư đó. Nhưng vấn đề của tôi muốn ae nếu có gặp trường hợp này thì không nên tốn tiền cho những hành động xin đểu của xxx.
HT Viet

Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Ack! Lão ko đi chơi lễ à? Sao lại moi 2 lão kia lên...? Kaka
Em đang chơi lễ kim luôn đi công tác chên đà lạt gồi. Tranh thủ k làm việc nên lên đây chửi nhao... Há há há!!! Sẵn mời anh pó chề qua chém chơi.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.976
40.259
113
Em đang chơi lễ kim luôn đi công tác chên đà lạt gồi. Tranh thủ k làm việc nên lên đây chửi nhao... Há há há!!! Sẵn mời anh pó chề qua chém chơi.
Úi ạ! Em mới buông con v2 dza! Mệt mỏi dzã dzề! Hehe

• Like
Reactions: DTT78