Hạng B1
14/6/14
57
56
18
49
Không đâu nhân đạo như mấy cờ hó xứ thiên đường, người bị coi là vi phạm xin được lập biên bản mà không được luôn.
Rất ái mộ Bác chủ.
Em cũng rất tức như Bác chủ: "Xin biên bản hoài mà không được, tức ghê".

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Trong tuần này bên sở GTVT HCM sẽ cho cắm biển rõ ràng hơn .. nhưng không biết biển báo sẽ cho phép ô tô đi 2 làn hay 1 làn. Dù sao cũng đỡ phải tranh cãi cho mệt nhỉ :)
Chừng nào có biển báo rỏ ràng, bác lơ làm cái thông báo cho anh em nắm tình hình luôn. Hôm qua em đi Long Thành, em cũng chạy lane bên phải, cũng gặp các anh, nhưng các anh quay lưng đi chổ khác, không bị gọi vào. Em cũng không bik lý do vì sao các anh ấy không thổi em.

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng B1
14/6/14
57
56
18
49
Trong tuần này bên sở GTVT HCM sẽ cho cắm biển rõ ràng hơn .. nhưng không biết biển báo sẽ cho phép ô tô đi 2 làn hay 1 làn. Dù sao cũng đỡ phải tranh cãi cho mệt nhỉ :)
Bác Lơ cho em hỏi: đoạn QL13 từ Trường DH Luật đến cầu vượt Bình Phước, xe 4B có đi làn phải được không Bác. Em thấy 4B xếp hàng đi làn trái không hà. Có Bác nào chiến ở đây chưa? Kết quả thế nào? Em cảm ơn.

Hạng D
16/11/09
1.981
614
113
"Cứng" thật. Không biết mặt mũi lúc đó như thế nào mà "ảnh hưởng" ghê ta!

Hạng D
10/10/11
3.772
753
113
Chừng nào có biển báo rỏ ràng, bác lơ làm cái thông báo cho anh em nắm tình hình luôn. Hôm qua em đi Long Thành, em cũng chạy lane bên phải, cũng gặp các anh, nhưng các anh quay lưng đi chổ khác, không bị gọi vào. Em cũng không bik lý do vì sao các anh ấy không thổi em.
Đơn giản vì có dán logo OS nên ngai. Xe mình ko dán nên tưởng dễ xơi.

• Like
Reactions: haioriflame
Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Xem xong video clip bó tay luôn xxx sai mà không dám nhận là sai chủ xe hỏi mấy câu thì cứng họng không trả lời được. :3danbanh:

Hạng D
19/7/10
1.699
1.754
113
50
Đơn giản vì có dán logo OS nên ngai. Xe mình ko dán nên tưởng dễ xơi.
Em tưởng tụi nó thấy GLK thần thánh nên ngán. Vì hôm rồi tụi nó đụng với bác nên hôm thứ hai gặp em đoạn đó luôn nên nó sợ.

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng D
13/3/11
1.497
378
83
Em vừa đi qua đường này cách đây 2 ngày bọn này vẫn đứng bắt xe đi sai làn đường lần này đông hơn 2 xe moto và 4 đồng chí , chắc có sự chỉ thị " Các chú cứ kiếm bánh mì thoải mái con gà mái chuyện khác có anh lo " :)