Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
TRADANH nói:
Ếch 2.0 Số MT ,em thấy rất thích hợp với bác chủ.Chúc bác sớm tìm được cô vợ 2 vừa ý!!!
Ếch 2.0 MT là hàng hiếm nè. Em mà đang tìm xe là múc rồi hehehehe

Hạng B2
25/5/13
134
352
63
vnpeace nói:
Êch 3.0 luon cho suong bác oi, moi thang bác chay cho đế 1000km thi chi them chung vai chuc lit xang, vai tram ngàn VND hehe
Hihi ý em cũng giống như bác,mà bác ơi cho em hỏi tí.Em đang máu em ếch mà gom hết lúa thóc lại chỉ được 250t thôi vậy em có thể tìm ếch 2001 hoặc 2002 được không ạ.

Hạng F
8/8/06
6.451
20.776
113
40
Bác giúp em trả lời mấy câu hỏi này nhé:
1. Ngân sách mua xe của bác bao nhiêu tiền
2. Mục đích sử dụng của bác, đi nhưng đoạn đường nào thường xuyên
3. Một tháng bác sẽ chạy bao nhiêu Km
4. Dự kiến một tháng bác sẽ bỏ ra bao nhiêu lúa để nuôi em nó, Bao gồm xăng, chi phí bảo dương...
Bác trả lời 4 câu hỏi trên thì em sẽ tư vấn cho bác có nên lấy Escape 3.0L hay không nhé/

Hạng B2
25/5/13
134
352
63
Bác chủ cho ké tí nha,thanks bác!
Xe dap nói:
Bác giúp em trả lời mấy câu hỏi này nhé:1. Ngân sách mua xe của bác bao nhiêu tiền2. Mục đích sử dụng của bác, đi nhưng đoạn đường nào thường xuyên3. Một tháng bác sẽ chạy bao nhiêu Km4. Dự kiến một tháng bác sẽ bỏ ra bao nhiêu lúa để nuôi em nó, Bao gồm xăng, chi phí bảo dương...Bác trả lời 4 câu hỏi trên thì em sẽ tư vấn cho bác có nên lấy Escape 3.0L hay không nhé/
Chào bác Xe dap,em đang mon men em ếch 2001,2002 vì ngân sách hạn hẹp mong bác tư vấn giúp em.
1.Em có khoảng 250t thôi.
2.Mục đích chỉ để loanh hoanh cafe hay chở hai nhóc đi ăn kem thôi chỉ những ngày cuối tuần đi xa,mà tóm lại chỉ để đi chơi thôi.
3.Củng có khi cả tháng em có nổ cho nóng máy thôi chứ chẳn đi đâu ạ.
4.Em chưa nghỉ tới, em chỉ mong em nó ngoan ngoãng trong một năm là em mừng rồi vì ít tiền làm sao muốn ngon cho được ạ.
Mong bác bỏ ít thời gian chỉ bảo em út nha,thanks bác nhiều.