Hạng C
24/9/04
701
29
28
43
luckeluku nói:
xe bác làm đơn giản nhìn đẹp, vậy là xe của bác mua chính hãng hả bác? hôm bữa đi xem em này, em hỏi xe này ko có option Brembo, vậy muốn đặt em phiên bản R có Brembo theo xe được ko, sale nói là làm gì có thắng Brembo theo xe, muốn thì về độ vào, em nghe xong, em đi về luôn. ko có kiến thức về xe mình bán thì em thua.

Ặc, sale gì mà trả lời cứ như độ được ngay ý. Xe này e mua bên ngoài thui, e mua trước khi có xe chính hãng. Cái phanh là chỉ dán cái vỏ Brembo thui bác ạ.

Hạng B1
25/10/09
64
1
8
luckeluku nói:
xe bác làm đơn giản nhìn đẹp, vậy là xe của bác mua chính hãng hả bác? hôm bữa đi xem em này, em hỏi xe này ko có option Brembo, vậy muốn đặt em phiên bản R có Brembo theo xe được ko, sale nói là làm gì có thắng Brembo theo xe, muốn thì về độ vào, em nghe xong, em đi về luôn. ko có kiến thức về xe mình bán thì em thua.

Cũng có thể chú sale có kiến thức, nhưng trong kinh doanh phải nói vậy.
Nhưng tư vấn kiểu đấy thì

Hạng B1
25/10/09
64
1
8
Gennesis 2010 Nhập nội địa thì mới có Phanh Brembo phải không các bác?

Hạng C
4/4/07
568
1
16
36
caohwng nói:
luckeluku nói:

Ặc, sale gì mà trả lời cứ như độ được ngay ý. Xe này e mua bên ngoài thui, e mua trước khi có xe chính hãng. Cái phanh là chỉ dán cái vỏ Brembo thui bác ạ.

em cũng pó tay bác sale, tư vấn kiểu này thì chắc chết. ko hiểu nổi với kiến thức như vậy sao có thể làm sale.
theo em biết thì có 2 phiên bản có phanh Brembo là bản R và RW, RW thì hơn cái đuôi gió và có Navigation theo xe.

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
xe đẹp quá bác chủ thớt, thóc lúa để rước nàng là bao nhiu vậy ạ.