Hạng B2
27/6/12
340
5
18
30
Re:Em bán Lacetti CDX 2009 full đồ chơi, hoặc bán hết đồ chơi, có bác nào hứng thú không ạ..

Chắc e ko phù hơp ở đây nữa. Thôi xin ra khỏi hội GM tìm club khác. Bye bye chào mọi người ở lại chơi vui vẻ

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
Re:Em bán Lacetti CDX 2009 full đồ chơi, hoặc bán hết đồ chơi, có bác nào hứng thú không ạ..

yeu xe hoi nói:
Nghĩa anh thấy em nhỏ tuổi ,mà thread nào em cũng nói chuyện rất phản cảm và đôi co,mấy người trên ngày toàn lớn tuổi hơn em rất nhiều ,mình tôn trọng người ta ,người ta mới tôn trọng mình chứ.Vài lời góp ý em
em thường trực ở box này, em cũng thấy đúng là như vậy. mặc dù trong đây em ko biết ai lớn ai nhỏ nhưng e vẫn dị ứng với kiểu nói chuyện thiếu tôn trọng người khác. hy vọng bác ấy thay đổi tính nết để hòa đồng hơn

Hạng D
17/12/07
3.202
64
48

nghia.lacettiCDX nói:
Chắc e ko phù hơp ở đây nữa. Thôi xin ra khỏi hội GM tìm club khác. Bye bye chào mọi người ở lại chơi vui vẻ

OK. Đại diện box GM cảm ơn vì sự ra đi của em nghen. Mọi người chắc chắn ở lại cực vui rồi

Với tính cách của em thì em chẳng có phù hợp với box nào trong OS này đâu em ah.

Hạng B2
18/10/12
476
75
28

Mấy bác thẳng thắng quá ....e rất thích , mặc dù k biết gì ....

Hạng B2
5/12/10
164
2
0

Báo cáo các bác, bộ ghế chỉnh điện và nắp capo cacbon ngày hôm nay đã tìm được chủ nhân mới.. Vẫn còn rất nhiều món cho Cruze mời các bác lựa chọn, em sẽ có giá fix đẹp cho bác nào nhiệt tình và tới sớm...

Hạng D
17/12/07
3.202
64
48

Tí Tủn nói:
Báo cáo các bác, bộ ghế chỉnh điện và nắp capo cacbon ngày hôm nay đã tìm được chủ nhân mới.. Vẫn còn rất nhiều món cho Cruze mời các bác lựa chọn, em sẽ có giá fix đẹp cho bác nào nhiệt tình và tới sớm...
Chúc mau dọn hết đồ để rước chú Ếch ọp về nhóe ...

Hạng B1
18/1/11
63
13
8

Cái nắp Capo hôm nay em lấy nè. rất OK, Cảm ơn bác. Tình hình bốn cái mâm 17 (Malaysia), mới 99% vỏ Michelin Sport 3 em đang định đổi bốn cái Mâm của bác đấy..hehe.. Nhà Nghèo nhưng ra đường phải bảnh :)

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon

Chúc mừng chúc mừng ... một người trao, một người nhận !!!

22/7/12
596
19
18

@Thien: chúc mừng em
@bác Tí Tủn: Chúc bác mau gà em nó theo kế hoạch.

Hạng B2
1/8/12
111
1
18

khactrung nói:
Em bán hết đồ chơi Cruze - Lacetti CDX đang gắn trên xe em, có bác nào hứng thú không ạ..

Em bán hết đồ chơi Cruze - Lacetti CDX đang gắn trên xe em, có bác nào hứng thú không ạ..

Xin cảm ơn các bác đã xem tin! 

CHO EM hỏi cái màn hiển thị config có còn chỉnh dc ko ạ khi đã mất hết các phím???