Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Hết ý kiến! [:O]

Đói quá má ơi, tụi con ốm nhách hà . . . . .

Hạng F
5/3/10
5.996
31.569
113
trên biên bản có ghi rõ số lượng hàng hoá như bác nêu không? Nếu có thì ngày hẹn bác cứ lên cãi lại, nghĩ lí do gì đó như quạt mới mua (không hoá đơn) hoặc mới xin từ nhà người bà con ..., mấy cái túi ni lông xin từ nhà bà con về để blah blah cả tỷ lý do. Đảm bảo bác thắng.

còn xxx ghi chung chung "dùng xe du lịch chở hàng hoá" (nguyên văn bác ghi) thì khả năng bác thua cao hơn. Lúc này bác có thể đem mấy tấm hình bác chụp (dù khả năng thua vẫn cao vì xxx cãi lại hình chụp không hết nguyên khoang). Nếu bác có ghi âm, lúc phạt bác đã nói xxx là xe tui chỉ có ... thì may ra.

Túm lại là sao ngay lúc đó bác không đòi về đồn gặp trực ban ngay mà lại để ghi biên bản?

Hạng B2
4/10/08
457
12
18
tp hcm
Hê hê, anh có ní nuận với xxx là cái hàng ghế sau gập lại để làm gì? Công năng của nó là để cho đồ và hành lý. Hôm nọ em chở máy vi tính và máy in xx cũng hỏi em ở đường Cộng Hoà, em ní nuận thế nên xx tẽn tò cho đi :)

• Like
Reactions: VuaMuc.vn
Hạng C
25/3/11
516
801
93
Em đọc hết cả cái NĐ 34 mà ko tìm thấy Điều khoản nào để phạt được bác chủ cả???

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
em đồng ý với các bác nói ở trên , cỡ mấy thằng XXX như vầy thì có cơ hội là chơi nó tới cùng. Nhưng mà trong trường hợp này thì chưa biết thế nào @@ các bác coi rõ nhé , nó ghi trực tiếp vào biên bản luôn @@ nếu kg có luật nó dám ghi vô đó làm gì . Nói chung các bác nào có người làm XXX tư vấn giúp đi .

Hạng C
6/6/11
877
407
63
50
Đâu đó trên chữ S
Em hay nghe nói xe đa dụng 7 chỗ mà, khoang sau xếp ghế lại để chở đồ, thậm chí băng giữa cũng được thiết kế gập lại được để chở hàng dài. Dùng xe tải chở người bị cấm em không nói, dùng xe đa dụng chở hàng có gây nguy hiểm gì đâu, sao lại cấm nhỉ ?

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long
Ặc ặc! không chừng mai mốt có bác nào chở người nhưng bị bịnh cảm tụi XXX này đòi phải có xe cứu thương cho đúng công năng. Ăn hơi bẩn, mai bác chở theo nải chuối + bó nhang đến chỗ tụi này hỏi coi phải hàng hóa kg? sẵn cúng cô hồn luôn đi bác.

• Like
Reactions: larsson
Status
Không mở trả lời sau này.