Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Đầu năm mới, Chuột em kính chúc sức khỏe đến các bác nhà Accord yêu dấu!!!:3dhungio2:
Các bác ơi, mới hôm qua em đang chạy xe, tự nhiên thấy nổi đèn Check Engine. Lúc em tắt máy, khởi động lại, chạy khoảng 10km thì lại nổi đèn. Sau khi em tắt máy, chạy về nhà khoảng 6km thì không thấy lên đèn nữa. Lần đầu tiên em mới thấy Cọt nhà em nổi đèn đó. Vậy là bị sao vậy các bác ơi? Em phải làm gì đây?
Em cần bán em Accord 90 EX! Hic.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Đầu năm mới, Chuột em kính chúc sức khỏe đến các bác nhà Accord yêu dấu!!!:3dhungio2:
Các bác ơi, mới hôm qua em đang chạy xe, tự nhiên thấy nổi đèn Check Engine. Lúc em tắt máy, khởi động lại, chạy khoảng 10km thì lại nổi đèn. Sau khi em tắt máy, chạy về nhà khoảng 6km thì không thấy lên đèn nữa. Lần đầu tiên em mới thấy Cọt nhà em nổi đèn đó. Vậy là bị sao vậy các bác ơi? Em phải làm gì đây?
Em cần bán em Accord 90 EX! Hic.
Ghé PS ổng xử cho .............. 1 nốt nhạc thôi

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Ghé PS ổng xử cho .............. 1 nốt nhạc thôi
Dạ, nếu rảnh là em lên đó liền rồi. Mấy bữa nay chạy hồi hộp, giống chơi ... ú òa với con nít quá! Hic.
Ah, bác @anhphat có biết bác nào làm gara cho Cọt ở khu q5, 8, bình thạnh không ạ? Vì chỗ bác PS xa em quá, em chưa sắp xếp lên được

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Dạ, nếu rảnh là em lên đó liền rồi. Mấy bữa nay chạy hồi hộp, giống chơi ... ú òa với con nít quá! Hic.
Ah, bác @anhphat có biết bác nào làm gara cho Cọt ở khu q5, 8, bình thạnh không ạ? Vì chỗ bác PS xa em quá, em chưa sắp xếp lên được
Cảm biến khí thải đó Bác, biết đọc code thì chắc ăn hơn

• Like
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Cảm biến khí thải đó Bác, biết đọc code thì chắc ăn hơn
Dạ, bác có thể giải thích kỹ hơn giùm em được không ạ?
Hôm qua em chạy thì vẫn bình thường, không thấy báo đèn nữa.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Dạ, bác có thể giải thích kỹ hơn giùm em được không ạ?
Hôm qua em chạy thì vẫn bình thường, không thấy báo đèn nữa.
Trên ống bô tử vách khung nhìn xuống (91 EX, LX nằm phía trước) có cái cảm biến khí thải ra nó có thể bị zắc, bị dơ, hoặc khói xe không đạt

• Like
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Trên ống bô tử vách khung nhìn xuống (91 EX, LX nằm phía trước) có cái cảm biến khí thải ra nó có thể bị zắc, bị dơ, hoặc khói xe không đạt
Dạ, ý bác @Nguyen_Acc nói là cái ống pô xả phía đằng sau xe đó hả? Em chưa biết nên chưa hình dung ra. Bác chỉ giúp em với!
Xe em 90 EX.