Hạng B2
16/7/14
479
436
63
pác mèo & chuột alo Tú ròm săn 1 cái khóa hộc găng tay ngay màu luôn ... cũng không đắc lém
Dạ, em đang tìm cái đó nè bác, bác cho em số đt liên lạc được không ạ? Cám ơn bác! Em vừa thay cái ổ khóa mới thôi!

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
Dạ, em đang tìm cái đó nè bác, bác cho em số đt liên lạc được không ạ? Cám ơn bác! Em vừa thay cái ổ khóa mới thôi!
Ngày trước anh có săn nhưng không tìm được cái giống vậy. Anh Đạm có đưa 1 cái, nhưng gắn không được. Cái cũ anh gỡ ra đer đau mất tiu rồi. Đeer anh tìm lsij cho em làm mẫu.
Em muốn lấy số ae thì vào thớt đăng ky thành viên. Số đt nằm ơr trang 1 nhé.

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Dạ. Em có đk thành viên ở thớt bác Kyanh. Như vậy có đúng không bác, còn thiếu thủ tục gì không ạ? Cám ơn bác MX!

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Ngày trước anh có săn nhưng không tìm được cái giống vậy. Anh Đạm có đưa 1 cái, nhưng gắn không được. Cái cũ anh gỡ ra đer đau mất tiu rồi. Đeer anh tìm lsij cho em làm mẫu.
Dạ. Em có đk thành viên ở thớt bác Kyanh. Như vậy có đúng không bác, còn thiếu thủ tục gì không ạ? Cám ơn bác MX!

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Gắn không được nên anh chơi cái khóa độc và sợi dây gút ấn tượng:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: Tom&Yerry