Tập Lái
1/4/16
12
7
3
42
báo cáo các bác là hiện tai xe em chạy ăn xăng quá, ra thợ chỉnh mà vẫn ko ăn thua, các bác thợ bảo bị tăc gì đó do trc đây bị bôi keo nhiều nên giờ làm mãi ko ddc! nên em có ý định mua cái chế khác lắp vào chư để thế này em nó đốt xăng hơn UAZ các bác ạ. Cảm ơn các bác, mong ddc giúp đỡ ạ!

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao
báo cáo các bác là hiện tai xe em chạy ăn xăng quá, ra thợ chỉnh mà vẫn ko ăn thua, các bác thợ bảo bị tăc gì đó do trc đây bị bôi keo nhiều nên giờ làm mãi ko ddc! nên em có ý định mua cái chế khác lắp vào chư để thế này em nó đốt xăng hơn UAZ các bác ạ. Cảm ơn các bác, mong ddc giúp đỡ ạ!
bác ở đâu vậy ?

Tập Lái
29/3/16
9
3
3
40
Bán đi mà kiếm em phun mưa bác ah, chứ chế đời này cũng hơn 2 chục năm nên nát rồi.

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
Lên Honda Văn tân Tây hồ Giang nhé , khoảng 3,5 chai hàng bãi , hôm nọ mua của bác Dao gara 79 cũng tầm đó.

• Like
Reactions: giangvt