Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Em cần mượn Tactrix OpenPort 2.0

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
@dragon kế hoạch là vậy đó bác

Em hỏi mượn được rồi, tuần sau mới lấy được vì bác ấy đang đi công tác nước ngoài, em sẽ nhắn bác hoặc chuyển qua các bác SOG trong trường hợp em lại đi đâu đấy. :)

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Khi nào sang xóm nhà lá Q7 bác hú 1 tiếng anh em chạy ra cafe với bác, nếu Rex tím Huế khớp lệnh thì có Nam tưng bừng mời cafe Trâm Anh miễn fí rồi :D
em kiếm rồi không ra bác à...

em có hẹn đưa cậu em đi xem xe của Nam cachiva cuối tuần này, thấy bảo bác ở gần đấy, nếu tiện chắc em gặp bác luôn lúc ấy :D

• Like
Reactions: KHOAVAN
Hạng C
19/5/14
539
840
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em đọc rom ra xong xuôi rồi, ngồi ngâm cú hết 2 đêm, rút ra kết luận là... nhức đầu quá haha... điểm mấu chốt là xe hiện giờ đang thiếu xăng thì em tìm ra chỗ để chỉnh rồi, nhưng vẫn chưa biết nên chỉnh bao nhiêu vì chưa tìm ra cách để enable cái datalog >.<

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Em đọc rom ra xong xuôi rồi, ngồi ngâm cú hết 2 đêm, rút ra kết luận là... nhức đầu quá haha... điểm mấu chốt là xe hiện giờ đang thiếu xăng thì em tìm ra chỗ để chỉnh rồi, nhưng vẫn chưa biết nên chỉnh bao nhiêu vì chưa tìm ra cách để enable cái datalog >.<
Bác đã tìm được def file rồi? Datalog bác chọn SSM protocol; CAN thì phải cần patch lại ECU thì phải. Hôm nào bác datalog pull & road dyno ở đâu cho xem với ạ. :D