Tập Lái
22/5/14
48
17
8
32
Như tiêu đề, do xe em đã đưa ra phục vụ dự án ngoài Bắc nên tết này em không có xe đi và em cần thuê 1xe 7 chỗ (tự lái) để đưa gia đình đi chơi loanh quanh Đà lạt Vũng tàu. Thời gian khoảng từ 28 đến mùng 4. Các bác tư vấn giúp em chỗ thuê xe uy tín với. Em cảm ơn.
^^. Bác đi 8 ngày đúng ko???

Giá xe Innova là: 1.500.000 vnđ/1 ngày nha bác.
Bác đi hơn 10 ngày giá xe là 1.400.000 vnđ/1 ngày bác nha
8 ngày là 1500000 x8 = 12.000.000 (Em bớt cho bác 300k uống cafe nhé. chỉ là thành viện otosaigon mới dc bác nha)
Bên em là công ty lớn, Rất nhiều loại xe cho bác lựa chọn. Bác ghé bãi xe xem xe trực tiếp và lựa chọn xe theo ý mình nha bác. Đảm bảo hài lòng Bác luôn. 99C Phổ Quang. P.2, Q. Tân Bình. Gia Đình Việt chào đón Bác

Tập Lái
22/5/14
48
17
8
32
Như tiêu đề, do xe em đã đưa ra phục vụ dự án ngoài Bắc nên tết này em không có xe đi và em cần thuê 1xe 7 chỗ (tự lái) để đưa gia đình đi chơi loanh quanh Đà lạt Vũng tàu. Thời gian khoảng từ 28 đến mùng 4. Các bác tư vấn giúp em chỗ thuê xe uy tín với. Em cảm ơn.
Bên em không quy định km giới hạn nên bác cứ đi thoải mái nha ạ. Vì trước tết và sau tết bên em đi bảo dưỡng xe rất cẩn thận. Bác có thể đặt cọc 30% Giá trị qua chuyển khoản. Bên em giữ xe cho bác, tới lúc bác cần xe thì bên em giao xe tại nhà cho bác luôn.
Thủ tục thì giống các nơi khác bác nhé
- Sổ HK bản gốc tại TPHCM (Hoặc KT3, Hoặc nhờ ng có hộ khẩu đứng tên)
-1 xe gắn máy (trị giá 15tr trở lên) + cà vẹt xe bác nhé.
Hơn 50 đầu xe luôn thường trực tại công ty chào đón bác

Cám ơn bác, nhưng em đang công tác ngoài Bắc, sát tết mới về nên nếu em muốn đặt trước thì thủ tục thế nào bác cho em biết nhé
Nếu Bác có hộ khẩu tại HCM thì Bác có thể nhờ người nhà làm HĐ trước cũng được ah. Quan trọng là Bác phải có Hộ khẩu và đang cư ngụ trên địa chỉ của Hộ khẩu là được. Trong trường hợp Bác chưa có hộ khẩu hoặc đã có nhà mà chưa chuyển Khẩu thì chỉ cần chứng minh cho em là có nhà tại HCM (sổ hồng mang tên của Bác...) là được.

Khi nhận xe thì bên em mới giữ CMND bản chính + Hộ khẩu bản chính + Xe máy (trên 20T)

Hạng B2
16/7/12
359
269
63
57
Nếu Bác có hộ khẩu tại HCM thì Bác có thể nhờ người nhà làm HĐ trước cũng được ah. Quan trọng là Bác phải có Hộ khẩu và đang cư ngụ trên địa chỉ của Hộ khẩu là được. Trong trường hợp Bác chưa có hộ khẩu hoặc đã có nhà mà chưa chuyển Khẩu thì chỉ cần chứng minh cho em là có nhà tại HCM (sổ hồng mang tên của Bác...) là được.

Khi nhận xe thì bên em mới giữ CMND bản chính + Hộ khẩu bản chính + Xe máy (trên 20T)

Hộ khẩu thì em có, nhà cũng có luôn. Xe máy em có thể đưa cho bác cả 3 cái xe nhà em để bác giữ giùm em đi chơi cho yên tâm :)
Sau khi biết chính xác kế hoạch nghỉ tết em sẽ nhờ thằng em chạy qua bác.

Hộ khẩu thì em có, nhà cũng có luôn. Xe máy em có thể đưa cho bác cả 3 cái xe nhà em để bác giữ giùm em đi chơi cho yên tâm :)
Sau khi biết chính xác kế hoạch nghỉ tết em sẽ nhờ thằng em chạy qua bác.
Dạ,

Em cám ơn Bác đã quan tâm đến Dịch vụ bên Cty em cung cấp. Em hi vong rằng sẽ mang đến những Dịch vụ Thuê xe chất lượng tốt nhất cho các anh em OS và các khách hàng nói chung.

Bên cạnh đó, từ đây đến hết ngày 8/2/2015 thì bên em có Khuyến mãi dành cho Khách hàng thuê xe
INNOVA E 2014 - 2015 với giá 650,000 VNĐ/ ngày.
=> Giá rẻ nhất & Xe mới nhất
Rất mong Bác giới thiệu cho anh em bạn bè ủng hộ em nha.

Thân ái

Hạng C
17/9/14
879
3.142
93
Bác lĐLong đấy à