Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
kkk bác cứ gom hết! E thì đã sở hữu đến đời 205 là cao nhất rồi, nhưng chạy thì được cũng kha khá nên có đôi lời chia sẽ để bác chủ có được nhìu góc nhìn về xe củ và mới thôi!
Vâng. 9ng 10 ý mà, chúng ta cứ góp ý còn quyết định ở chủ thớt, e thì có sao nói vậy đưa ra bằng chứng, dẫn chứng cụ thể như thế lời nói mới mới có trọng lượng ng khác mới tin. Nên có gì bác chào lại e phát như e chào bác để củng cố lời nói của bác đi ạ

• Like
Reactions: abumap
Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
Vâng. 9ng 10 ý mà, chúng ta cứ góp ý còn quyết định ở chủ thớt, e thì có sao nói vậy đưa ra bằng chứng, dẫn chứng cụ thể như thế lời nói mới mới có trọng lượng ng khác mới tin. Nên có gì bác chào lại e phát như e chào bác để củng cố lời nói của bác đi ạ
kkk chúc bác ngủ ngon!

Hạng C
12/4/13
832
11.172
93
mình ko nói xe 218 kém hơn nha bạn, mình chỉ nói cùng giá tiền! Ko tin bạn lấy con vios 218 ra ủn với con Land Rover 205 của e thử xem con nào bẹp! Hay đua các thể loại!
Anh nói ngu bỏ mẹ! Giọt nước đi so với chiếc lá?! So về cái gì???

• Like
Hạng B2
26/7/11
258
452
63
Mấy anh chưởi nhau ì xèo chi, quan trọng sở thích thôi. Trên đời ai củng có guu khác nhau người thích xe mới đi yên tâm người thích xe củ hạng sang. Con xe em đi thì khoái cách âm của nó , va trai nghiem đi xế sang là ntn, chứ khi nó hành em muốn đẩy xuống ruộng cho đở tức

• Like
Hạng C
12/4/13
832
11.172
93
Ờ mình ngu nên xài xe cổ anh quốc thôi, để ai khôn múc vios mà xài!
Anh xài gì thời kệ mịa anh, nhưng anh mang 2 thứ đó so sánh thì cũng hiểu anh rồi! Một lân nữa chủi anh phát! Anh ngu bỏ mẹ!

• Like
Hạng F
14/12/10
16.910
89.624
113
Mấy anh chưởi nhau ì xèo chi, quan trọng sở thích thôi. Trên đời ai củng có guu khác nhau người thích xe mới đi yên tâm người thích xe củ hạng sang. Con xe em đi thì khoái cách âm của nó , va trai nghiem đi xế sang là ntn, chứ khi nó hành em muốn đẩy xuống ruộng cho đở tức
kkk cái gì cũng có cái giá của nó mà a kkk! Ai chửi mình thì mình nghe, họ ko ngại miệng khi mở miệng chử ngừ thì hiểu họ thuộc loài gì rồi nên ko chấp! e chỉ phân tích cặn kẻ để bác chủ có sự lựa chọn tốt nhất theo nhu cầu, khả năng điều kiện của mình thôi! Chớ tiền của ai thì họ có quyền sử dụng theo í mềnh chớ!