Hạng B2
30/9/07
422
2
16
anh cũng sợ ông chủ công ty em chủ nhật này sẽ ko cho em đi đâu, vì ..., mà em sợ quái gì nhiều cái còn chẳng sợ sợ quái gì ông chủ nhỉ, làm tơi luôn đi em.

Tập Lái
14/6/09
41
0
0
hà nội
ko hiểu anh hp nói gì??? Đọc mãi ko hiểu đc nghĩa của nó, hay đầu óc em có vấn đề nhỉ? :D

Hạng B2
31/5/08
252
0
0
em đi Thanh Hóa không biết có về kịp không. Nghe thây vụ này hay quá. Sao KFC lại vắng mặt nhỉ? em tưởng vụ này là RL và KFC đồng tổ chức?

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
Mem nữ của SFC đã ít mà các bác cứ chọc em nó hoài. Em nó có bản lĩnh để khẳng định mình đấy.
@KFC : Nếu bận thì chuyển hôm khác cũng được. Miễn là em nhiệt tình với SFC.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
quasin3950 nói:
Mem nữ của SFC đã ít mà các bác cứ chọc em nó hoài. Em nó có bản lĩnh để khẳng định mình đấy.
@KFC : Nếu bận thì chuyển hôm khác cũng được. Miễn là em nhiệt tình với SFC.

Cụ đấm cụ xoa em nó sợ chạy mất tiêu kìa. Em không tham gia bữa này thì tự làm bữa khác ,mấy bác ngoài bắc hư quá

Tập Lái
14/6/09
41
0
0
hà nội
@Capat: Em với bác RAC đồng tổ chức nhưng sợ chủ nhật này công ty em đi nghỉ mát, nếu có đi nghỉ mát thì em mời các bác bữa khác. Cơm ko ăn thì gạo còn đó đúng ko bác cosboy, quasin & manhodessa

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
KFC18 nói:
@Capat: Em với bác RAC đồng tổ chức nhưng sợ chủ nhật này công ty em đi nghỉ mát, nếu có đi nghỉ mát thì em mời các bác bữa khác. Cơm ko ăn thì gạo còn đó đúng ko bác cosboy, quasin & manhodessa
đấy là em nói đấy nhé! thôi cho nợ đến khi nào có điều kiện thì mời SFC một bữa (ốc luộc cũng được).:D:D:D:D:D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
KFC18 nói:

Hehe hôm nào anh ra HN cho anh ăn ké cái đống gạo của anh nhé

Tập Lái
14/6/09
41
0
0
hà nội
:D Okie thôi. Hôm nào các bác rảnh em mời các bác ăn ốc luộc với trứng cút lộn và sung muối, nghĩ đã thèm rồi :p