O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
NHà đẹp nhưng có nhà khác đẹp hơn .

Nhà Rộng có nhiều nhà khác rộng hơn .

Chĩ có tấm lòng của chủ nhà ....... khó .....kiếm ....

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com
Ôi vậy thì vinh dự quá bác ạ, được tổ chức "sô" này em phấn khởi hết sức!:D Lâu lắm rồi ko được hưởng ko khí tham gia một chuyến pakhod nào cả. Em thèm lắm những lần chuẩn bị đi chơi xa, nào là ướp thịt sẵn, mua rượu vang domashnee, bánh mỳ, salad, mùng mền... để ra ngoại ô cắm trại. Cuộc sống bộn bề với bao bon chen, bận rộn đã lấn đi tất cả những hoạt động thú vị này. Nay nhờ có bác tụi em lại khấp khởi chuẩn bị:D. Từ năm sau trở đi vợ chồng em sẽ noi gương bác, phải làm cho cuộc sống này chậm lại, thiệt chậm lại mới được! (Cho em gửi lời thăm các chú Sứ và thương vụ với, khi còn sinh viên em chúa ghét mấy chú này:D). Rất mong diện kiến bác và anh bác ạ.
Ha Sonata nói:
NắngSG nói:
Ôi, bác cho vợ chồng già em book một phòng bashnhia nhé:D
Khi nào sắp xong bác cho xin cái lịch để em sang CNL bán vé online:D Kèo này bở chắc kiếm đủ tiền xài Tết:D Cám ơn bác chủ rất nhiều và chúc bác luôn mạnh giỏi.
Ha Sonata nói:
Em đang tích cực khẩn trương hoàn thiện phòng xông hơi kiểu Nga và 2 phòng nghỉ nữa ạ.
Cám ơn mợ Nắng nhiều! Em có nói chuyện với bác jangnhut với mong muốn mời mợ làm trưởng ban tổ chức buổi off bác ấy nói mợ rất có kinh nghiệm, nay mợ đã nói rõ thiện chí thì ráng giúp em nha, cho vui nhà.
Ông trưởng họ nhà em (anh trai) nghe kể về mợ Nắng cùng dân đi Nga về, ảnh mong hội kiến với mợ lắm. (Em cũng vậy, hì hì...) và ngày đó em cũng đang nôn nóng. Cái chốn quê này, mấy anh em bên Sứ, thương vụ Nga ghé nhậu hoài (mang theo vodka, mỡ muối, bánh mỳ đen ... chà ... lại thèm khát nữa rồi) mỗi khi họ về thăm SG.
Mong gặp mợ để "diện kiến dung nhan" phúc hậu. Bashnhia dự kiến đang làm có 2 bồn tắm và 1,2 phòng xông, cắc chắn Mợ sẽ là người đầu tiên mở cửa ... cho nó hên nha.
Trân trọng!

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Không khí náo nức và tinh thần chuẩn bị cho buổi off sấp tới đang cao ngút. Các bác chuẩn bị nhé.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.441
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Báo cáo các bác, ngày mai 6/10 em mời bác jangnhut + phương "cà rỡn" sẽ đi cùng em để khảo sát với vai trò tiền trạm. Khi về jangnhut và "cà rỡn" sẽ lập báo cáo khảo sát trình mợ Nắng với những đề xuất cụ thể nhằm phối hợp tham mưu mợ Nắng lập kế hoạch chi tiết ạ.