Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Đã nhận PM của bác chủ và rất rất nhiều PM reply :DQuyết định ngày giờ và làm cái thớt mới để anh em quăng gạch sớm nha bác chủ

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.974
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
POLTS nói:
Đã nhận PM của bác chủ và rất rất nhiều PM reply :DQuyết định ngày giờ và làm cái thớt mới để anh em quăng gạch sớm nha bác chủ
Bác PONLTS ơi! Thời gian là 9h sáng ngày 14 tháng 1/2012 ạ. Bác vui lòng đọc phần cập nhật ở bài NÀY trang 1 và trang 8 giùm em nha. Tên bác bự tổ chảng dán ngay CỤC GẠCH số TT 21 mà còn đòi chi nữa rứa?:D:p

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/5/11
376
30
28
Ha Sonata nói:
PHONG NGUYEN nói:
- Nhìn hoa Viên bác Hà đẹp thật .Công phu quá .
Cám ơn bác đã khen! Mời bác ghé off với tụi em vào ngày 14/1/2012 cho vui và mình cùng đàm đạo được không ạ? Bác có thể vô đây tham gia ạ.
Hồi nào tới giờ em chỉ biết và vô mỗi "Trên đường thiên lý...", do vụ rủ nhau về tết tình cờ hôm nay vô đây mới hay bác Hà mời mọi người off thế này. Trước hết xin chúc mừng bác nhân dịp khánh thành công trình bỏ nhiều tâm sức. Tiếc quá vì hôm đó em phải đi đám cưới đứa cháu dưới VT chứ không dứt khoát em đu theo dù bác chủ có chối. Nhắc tới mấy món Nga là em thèm rồi nhưng nói bác và chị NắngSG đừng buồn chứ Saslứk Bacu nhà em là hơn đứt Mat đấy nhé. Nếu bác tổ chức lần tiếp theo cho em ké cái nhé. Uống thì em không theo kịp các bác chứ hò hát giúp vui thì em đây sẵn. Chúc bác cùng Osers có bữa off vui vẻ, nhớ đời.

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.974
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Hồi nào tới giờ em chỉ biết và vô mỗi "Trên đường thiên lý...", do vụ rủ nhau về tết tình cờ hôm nay vô đây mới hay bác Hà mời mọi người off thế này. Trước hết xin chúc mừng bác nhân dịp khánh thành công trình bỏ nhiều tâm sức. Tiếc quá vì hôm đó em phải đi đám cưới đứa cháu dưới VT chứ không dứt khoát em đu theo dù bác chủ có chối. Nhắc tới mấy món Nga là em thèm rồi nhưng nói bác và chị NắngSG đừng buồn chứ Saslứk Bacu nhà em là hơn đứt Mat đấy nhé. Nếu bác tổ chức lần tiếp theo cho em ké cái nhé. Uống thì em không theo kịp các bác chứ hò hát giúp vui thì em đây sẵn. Chúc bác cùng Osers có bữa off vui vẻ, nhớ đời.
[/quote]
Rồi! Trường dầu Bacu biết dân trường dầu Groznưi không ta? Rồi sẽ có lúc ta cùng đàm đạo về các trường phái saslưk trên đất LX nhỉ.