Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Vành bé là ngon rồi ah, đi ko ồn ào. Chỉ cần sơn đen lên là chuẩn :D
Khóa thông minh em cũng ko thích. Đề máy bằng chìa cho nó menly :D
Có cái thiếu cân bằng điện tử thì hơi bị chua. Món này cần thiết lắm.
Vành bé thì chạy không ổn định bác, Bán tải thì không ồn đâu, do là dạng Body on Frame mà, với lại cách âm chắc cũng ổn (em đi Triton thấy quá ổn). Với lại hốc bánh xe bán tải lớn lắm, tha hồ mà đổi lốp dày. Chìa thông mình cũng tiện lắm bác, nhưng mà không có cũng không sao, hehe. Không biết hộp số 7 cấp dư lào thôi, chứ như kiểu 6 cấp Power Shift của Ford thì thôi, em thà 5 cấp. hehe

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
paddle shiff hoạt động chuẩn thì đang ở D nhấn +/- thì nó sẽ vào chế độ sport luôn, sau 30 giây sẽ tự trả về D, hoặc muốn trả về D liền thì nhấn giữ phím + trên 1 giây.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Vành bé thì chạy không ổn định bác, Bán tải thì không ồn đâu, do là dạng Body on Frame mà, với lại cách âm chắc cũng ổn (em đi Triton thấy quá ổn). Với lại hốc bánh xe bán tải lớn lắm, tha hồ mà đổi lốp dày. Chìa thông mình cũng tiện lắm bác, nhưng mà không có cũng không sao, hehe. Không biết hộp số 7 cấp dư lào thôi, chứ như kiểu 6 cấp Power Shift của Ford thì thôi, em thà 5 cấp. hehe
Power shit :D 7 cấp đi ngon ah. Nói chung ko có gì phàn nàn.

• Like
Reactions: xlive
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
paddle shiff hoạt động chuẩn thì đang ở D nhấn +/- thì nó sẽ vào chế độ sport luôn, sau 30 giây sẽ tự trả về D, hoặc muốn trả về D liền thì nhấn giữ phím + trên 1 giây.
Em chạy thì thấy tầm 4s tự về D là vừa rồi, ngoài ra còn thêm 2s trong trạng thái chờ nữa mà.
Ko bít mấy xe khác sao. Có thể nissan set up buộc phải giữ 0.5s mới cho nhảy