Tập Lái
15/7/16
44
53
18
40
:( Tiếc quá e chạy Ertiga ko cùng hội với a, chiều e mới ghé làm dàn âm thanh nè, nghe đã ghê ... từ ý định gắn có 2 cái treble cuối cùng thành gắn nguyên dàn JBL :((

:( Tiếc quá e chạy Ertiga ko cùng hội với a, chiều e mới ghé làm dàn âm thanh nè, nghe đã ghê ... từ ý định gắn có 2 cái treble cuối cùng thành gắn nguyên dàn JBL :(
Dạ, em cám ơn bác @hadongdinh rất nhiều!
Hy vọng em còn tiếp bác dài dài ạh!

Hạng C
28/5/07
510
358
63
Sorry bác, tại e kiếm cái step rimg dễ quá nên tưởng ai cũng hên như vậy nên không chỉ rõ chỗ mua sợ nói e PR. E mua ở Rawshop có 50k. Còn cái cpl e mua rẻ nhất có 175k để thử xem có tác dụng không, kết quả sau mấy ngày bị lem màu tùm lum. E đành nghẹn ngào bỏ thêm gần 600k để lấy cái Hoya cpl, gần bằng 1/2 cái camera.
Bác cho em đc mua cái step ring nhé
.

Hạng B2
3/8/08
221
997
93
Bác cho em đc mua cái step ring nhé
.
Bác search Rawshop là ra ngay, ở Tân Bình.
Hôm trước em đến, bác chủ tiệm đem 1 đống stepring ra tìm, may là có ngay, hy vọng bác í đã bổ sung vào cái em đã mua
Chúc bác may mắn.

• Like
Reactions: Mai Truong
Buồn tình nên ra băng ghế 3 ngồi thì thấy ở vị trí này người ngồi sẽ cảm thụ âm thanh một cách quá kém.
Do đó em quyết định nâng cấp âm thanh cho vị trí này. Xe em bản zin là 6 loa, em đã nâng cấp lên 9 loa. Nay đã là 11 loa cho toàn vị trí thân xe ợ!
Vài hình ảnh gửi các bác xem chơi:

Em đào tẩu qua KIA Rondo!

Cám ơn các bác xem review!