Hạng C
27/1/15
881
3.558
93
50
K có chuẩn nào cho âm thanh đâu bác ! Mình đầu tư theo ngân sách của mình thôi, các nơi bán hàng có tâm thì họ sẽ tư vấn cho mình bộ âm thanh hay nhất trong ngân sách của mình.
Và mỗi người có gu âm nhạc khác nhau và mức cảm nhận âm thanh cũng khác nhau nên k thể chuẩn được.
9 xác, có ngừ còn đầu tư tới hơn 200 tr cho dàn âm thanh mà, có nhiu chơi nhiu thôi.

• Like
Reactions: Undertaker and khoa
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Ngon bổ, nhưng có "ghẻ" ko anh Vũ?
anh có tặng thuốc trị "ghẻ" free luôn nhé em ;)

chất và lượng đều có. Độ âm thanh ở chổ bác Vũ thì yên tâm về bảo hành và dịch vụ. Từ A đến Z.
Hihi, dạ cảm ơn bác. Gio buôn bán khó khăn nên phải cố gắng làm khách vui vẻ hài lòng thì mới sống nỗi bác ah :)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Tổng thiệt hại hết bao nhiêu vậy bác? E cung đang nhắm sonata mà bác TC nhập xe về coi thường người VN hay sao mà giải trí quá là chán.
Dạ cũng nhiều loại và nhiều lựa chọn lắm bác. Bác rãnh đi xe máy ghé em làm ly cafe em tư vấn từ A đến Ớn cho bác luôn ah hihi

Khoái cái vụ cam hông+cam de tích hợp xem trên điện thoại. Nếu đầu tư bộ này không thì bao nhiêu bác? Rảnh rảnh thu xếp ghé tiệm chút chơi. Mềm tí thì được chứ chát quá thì dội luôn nghen. Hi hi. Cũng đang gom lúa lên dàn âm thanh chất lượng cao giống dzầy nhưng chắc hơi bị lâu đây.
Dạ cái mà xem qua điện thoại là Camera hành trình hiệu Blackvue bác ah.
Cần tư vấn hay gì bác cứ alo em nhé. Vũ 090 8888 191

• Like
Reactions: metropolis
Hạng C
27/9/15
535
699
93
Làm dàn âm thanh như này có phải cách âm cánh cửa kg bác. Em cũng đang nhấp nhổm muốn làm mà chưa đủ lúa. Có thể chỉ gắn thêm loa sub or sub + aply cho sub mà vẫn giữ lại những cái khác được kg bác Vũ.

• Like
Reactions: khoa
Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
Làm dàn âm thanh như này có phải cách âm cánh cửa kg bác. Em cũng đang nhấp nhổm muốn làm mà chưa đủ lúa. Có thể chỉ gắn thêm loa sub or sub + aply cho sub mà vẫn giữ lại những cái khác được kg bác Vũ.

Sonata xe nhập cách âm tốt sẵn rồi bác , xe bác lên đầu DVD chưa ? Nếu lúa chưa về đầy bồ thì bác làm từ từ nâng cấp đầu phát (DVD) sẽ cho ra chất âm thanh tốt hơn nhiều đầu zin, sau đó nâng cấp tiếp amply, loa cửa, loa sub,...

Hạng C
27/9/15
535
699
93
Sonata xe nhập cách âm tốt sẵn rồi bác , xe bác lên đầu DVD chưa ? Nếu lúa chưa về đầy bồ thì bác làm từ từ nâng cấp đầu phát (DVD) sẽ cho ra chất âm thanh tốt hơn nhiều đầu zin, sau đó nâng cấp tiếp amply, loa cửa, loa sub,...
Bác Khoa ở SG hả. Hôm nào rảnh cafe đàm đạo nhé. Học hỏi kinh nghiệm của bác trước, mình rủ @tienquoc di chung cho vui. Mình chưa thay DVD nên đang nghĩ có thể sẽ lắp sub trước, sau đó sẽ thay dần. nhưng nghe bác nói thay DVD trước nên sẽ cân nhắc. Xe bác lắp sub khi chơi nhạc bên ngoài có nghe rõ kg? xe mình âm thanh zin theo xe mà khi mở lớn chút là đứng ngoài nghe thấy hết. Vậy nên mới hỏi bác có phải cách âm kg là vậy.

• Like
Reactions: khoa and Undertaker
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Bác Khoa ở SG hả. Hôm nào rảnh cafe đàm đạo nhé. Học hỏi kinh nghiệm của bác trước, mình rủ @tienquoc di chung cho vui. Mình chưa thay DVD nên đang nghĩ có thể sẽ lắp sub trước, sau đó sẽ thay dần. nhưng nghe bác nói thay DVD trước nên sẽ cân nhắc. Xe bác lắp sub khi chơi nhạc bên ngoài có nghe rõ kg? xe mình âm thanh zin theo xe mà khi mở lớn chút là đứng ngoài nghe thấy hết. Vậy nên mới hỏi bác có phải cách âm kg là vậy.
Hôm qua bác ghé em phải ko ah? quất cái DVD trước là hợp lý nhất ah