Hạng F
29/8/07
8.017
26.363
113
Dịch vụ tốt mà giá hạt dẻ quá. Hổng biết xe em cũ rồi (2007) làm OK không vì lâu ngày chắc đất bám vào gầm cũng nhiều. Có cơ hội sẽ ủng hộ bác Petrol

Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
petrol nói:
Cám ơn các bác nhân xét, bên e cố gắng hoàn thiện từng chút một để sao cho KH mang xe đến HPT phải thực sự an tâm mà không cần để ý đến bề ngoài hào nhoáng của cơ sở vật chất- phải cần có con người nữa các bác ạ.
ElmatadóR!! LÀM giá ** nhưng hướng đến dịch vụ 4* bác ạ. Khách hàng bây giờ thông minh và nhiều nguồn thông tin lắm. Hãy để họ trải nghiệm và đánh giá trực tiếp thì đầu tiên phải là Sốc về giá / Lạ về nơi / Lơ mơ hình ảnh.
Các bác có làm bảo hiểm đồng sơn- e nhận hết các loại xe và BH nhé.
Theo dõi cái cách bác Petrol quảng bá cho Phưóc Thành...em nhận thấy không màu mè, dứt khoát và chiên nghiệp, mong sao vẫn luôn là như vậy để làm hài lòng các thượng đế
Em định phủ gầm cái con cọt đời tống của em, dưng em đình lại, vài hôm nữa vào Sì phé ghé Phưóc Thành, nếu bác không chê xe ghẻ thì giúp em được không, còn bẩu xe ghẻ thì thâu em zìa quê làm

Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
Le Nguyen nói:
Em sẽ lên phủ trước bác Dũng hehehe, nhất cự ly nhì tốc độ
Quá lanh, hình như ..ở đâu két xuất hiện ở đó có con nghiện:D:D:D

Hạng B2
19/9/11
255
16
18
Đọc thấy các bác làm phủ gầm thấy HDP rất tốt, dịch vụ như vậy lá số dzách rồi ah.
Các bác cho em hỏi, xe mới thì phủ gầm 0 cần phải nói gì rồi, rất tốt, nhưng xe cũ thì chắc cũng phải có vài vết rỉ sét do thời gian hoặc bị cạ gầm, nếu chỉ đơn giản là rửa sạch mà 0 xử lí sơn chống rỉ trước thì có phải là lợi bất cập hại không ah, vì phẩn rỉ sét sẽ 0 được thấy trong khi bảo dưỡng sau này, và kết quả là mục gầm khi nào 0 biết.
Nếu có xử lí chống rỉ trước thì rất tuyệt. Vài ý kiến đóng góp cho HPT ah.