Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
anh em đi nhậu một chầu là hết hiểu lầm thôi mà.....vấn đề là có chịu đi không để em nhậu ké thôi.....

Hạng B1
5/3/10
51
0
0
r nói:
anh em đi nhậu một chầu là hết hiểu lầm thôi mà.....vấn đề là có chịu đi không để em nhậu ké thôi.....

@ ducreddoor:
Hinh như xe bác hay đậu bên hông điện lực thành phố phải không vậy ?
Xe đẹp

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
Đức ơi
. Hội Jeep mạnh như giờ cũng nhờ Đức và TD hết. Mình đã tìm được một em, đang dọn lại, máy không bằng xe lúc trước nhưng mà cũng tạm được, dàn đồng thì hơi tả. Lúc nào xong tiếp tục tham gia với AE.

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
DINHCHUA nói:
ducreddoor nói:

Đức ơi bác muốn nhậu thì mình mời nhưng mà đừng nghĩ tới đoạn đỏ này nhe. Hội Jeep mạnh như giờ cũng nhờ Đức và TD hết. Mình đã tìm được một em, đang dọn lại, máy không bằng xe lúc trước nhưng mà cũng tạm được, dàn đồng thì hơi tả. Lúc nào xong tiếp tục tham gia với AE.

@dinhchua: cho em xem con jeep của anh đi, em thích nhìn xe lúc chưa xong.... để có chuyển để 8 với... ai biết được em có ý kiến nào hay hay cũng nên....

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
hai bác kimbao và dinhchua ơi, hai anh em mình bỏ qua mấy chuyện nhỏ nhặt này đi.... chơi jeep là chính mà...nhưng mà đôi khi mấy chuyện chơi bời này đâu phải là tất cả đâu nè...shock nhau làm gì người ngoài nhìn vô chỉ tội cho cái hội này thôi, mỗi người nhịn nhau 1 tiếng đi cho gia đình ấm no...

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@all: Mời các bác ly cafe hạ nhiệt nhé.
Bác Kim Bao và Dinh Chua lại quá lời với nhau rồi. Xe đẹp xấu gì thì anh em cũng đóng góp ý kiến cho vui cửa vui nhà, các bác bỏ qua đi. Em cũng như mấy bác, có con 4runner ghẻ mà ai động vào xe mình cũng la toáng lên thôi:). Đã chơi Jeep thì cũng nên phóng khoáng tý các bác nhỉ, hôm nào hội Jeep có offline mời cả 2 bác tham gia giao lưu là vui vẻ ....

P/S: mấy bài post trên nếu các bác thấy tiện thì sửa lại nhé, em không cần edit để giữ hòa khí anh em.

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
thôi,đến đây thì chấm dứt tranh luận nghe hai bác KB và DC.Nói qua lại cũng chẳng giải quyết dứt điểm,các bác có thể chát nhau qua SMS nếu thấy cần tranh luận ến nơi đến chốn.
Chúng ta nên mở lòng nhịn mỗi người mỗi chút như JEEP mui trần ,vậy mà mát mẻ và phong cách riêng.
Đời sống còn dài lắm,sẽ thấy nhiều cái được hơn khi chúng ta biết mở.
Hy vọng lời cuối này làm các bác dừng lại.
Diễn đàn nói chung và sân chơi JEEP nói riêng không phải là nơi để những chuyện ngay cả 2 bác cũng không thích những chuyện như đã qua nếu các nick cứ lâu lâu lại" rộ lên" như vậy.
Hy vọng các bác hiểu.!
"Một chút giận,hai chút thương :lận đận cả đời mà ,răng cũng khổ !
Trăm điều lành,ngàn điều nhịn :thong dong tấc dạ ,rứa mà vui
!"

Last edited by a moderator:
Hạng B1
5/3/10
51
0
0
TUANDANG nói:
thôi,đến đây thì chấm dứt tranh luận nghe hai bác KB và DC.Nói qua lại cũng chẳng giải quyết dứt điểm,các bác có thể chát nhau qua SMS nếu thấy cần tranh luận ến nơi đến chốn.
Chúng ta nên mở lòng nhịn mỗi người mỗi chút như JEEP mui trần ,vậy mà mát mẻ và phong cách riêng.
Đời sống còn dài lắm,sẽ thấy nhiều cái được hơn khi chúng ta biết mở.
Hy vọng lời cuối này làm các bác dừng lại.
Diễn đàn nói chung và sân chơi JEEP nói riêng không phải là nơi để những chuyện ngay cả 2 bác cũng không thích những chuyện như đã qua nếu các nick cứ lâu lâu lại" rộ lên" như vậy.
Hy vọng các bác hiểu.!
"Một chút giận,hai chút thương :lận đận cả đời mà ,răng cũng khổ !
Trăm điều lành,ngàn điều nhịn :thong dong tấc dạ ,rứa mà vui
!"

Rứa
Đi huế rồi về đọc thơ hay quá.
Ai cũng như TD vậy thì đâu có gì phải nói chứ

Status
Không mở trả lời sau này.