Hạng B1
bác chủ, cho e được tư vấn chút:
- xe e dòng sedan ( altis 2015) em muốn gắn sub hơi nhưng ko thích để sau cốp mà dán vào thành như em sub 8inch này có được ko ah, amply để dưới ghế hay có chỗ nào thuận tiện hơi...tks bác

• Like
Reactions: HP Stereo
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
bác chủ, cho e được tư vấn chút:
- xe e dòng sedan ( altis 2015) em muốn gắn sub hơi nhưng ko thích để sau cốp mà dán vào thành như em sub 8inch này có được ko ah, amply để dưới ghế hay có chỗ nào thuận tiện hơi...tks bác
Dạ, Altis làm y chang vậy luôn bác! Ampli dấu dưới đít ghế hay dấu trên nóc cốp sau cũng đc.

Tập Lái
7/10/15
7
2
3
62
Cho minh hoi chut:
Xe minh la santafe 2015- Viet Nam rap-CKD nen da co san man hinh cam ung 8 inch-DVD roi, he thong 6 loa cung co, tuy nhien chac han se ko co amply va loa SUP- theo nhu Saigon Car gioi thieu co le toi se rap them Amply va loa SUPsub Hertz 8inch + ampli pioneer , tuy nhien muon tu van xem loai xe nay co can phai gia co cach am khong, neu co tong thiet hai la bao nhieu va lam trong bao lau, mang xe den dia chi nao de lam?

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Cho minh hoi chut:
Xe minh la santafe 2015- Viet Nam rap-CKD nen da co san man hinh cam ung 8 inch-DVD roi, he thong 6 loa cung co, tuy nhien chac han se ko co amply va loa SUP- theo nhu Saigon Car gioi thieu co le toi se rap them Amply va loa SUPsub Hertz 8inch + ampli pioneer , tuy nhien muon tu van xem loai xe nay co can phai gia co cach am khong, neu co tong thiet hai la bao nhieu va lam trong bao lau, mang xe den dia chi nao de lam?
Hi anh,
Phần cách âm chống ồn cho xe là phục vụ cho việc làm cho xe êm ái và cũng làm cho âm thanh hay lên. Phần này thường chủ xe quyết định vì mục đích chống ồn. Giá toàn xe là 14,800.000đ.
Việc gắn ampli và loa sub không bắt buộc phải có vụ cách âm chống ồn trên, giá toàn bộ cho phần này bao gồm:
1. Thùng composit dành riêng cho Santafe - 2000,0000đ
2. Loa sub 8inch Hertz - 4,200.000đ
3. Ampli - JVC subwoofer amp, class D - 4,980.000đ
4. Hệ thống dây nguồn, cầu chì, dây tín hiệu,dây loa - 1,200.000đ
5. Công lắp đặt, cân chỉnh - 500,000đ
TC: 12,880.000đ
Cảm ơn bác.