Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
bác phan nhớ em không?em với bác có lần tâm sự đến 4g chiều
À, ra là bác... Hệeheh
Đung nói em con jolie xanh này là bác nói em hôm trước nhe... Nếu đúng con này anh em jolie nên xem xét... Giá bác minhtam5778 để cũng khá ngon đó... Nhưng ko biết có còn tính đổi xe không...
lúc nào có đi gò vấp em gọi bác nhe.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
À, ra là bác... Hệeheh
Đung nói em con jolie xanh này là bác nói em hôm trước nhe... Nếu đúng con này anh em jolie nên xem xét... Giá bác minhtam5778 để cũng khá ngon đó... Nhưng ko biết có còn tính đổi xe không...
lúc nào có đi gò vấp em gọi bác nhe.

Haiz, mấy Bác máu tìm Jolie thì ngộ lém. Khi có xe ngon được chỉ điểm thì im lìm. Lâu lâu tự dưng rinh về 1 con rồi nhờ tư vấn chữa bệnh mà toàn các bệch tích tụ lâu ngày không o_O.

Hạng C
2/9/11
538
388
63
tham gia vào hội mit- jolie mà không đóng phí thì đừng có mơ được tiếp đón nồng hậu.
hội phí theo em biết..................5 chai...................
.
.
.
..

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.lúa mới....
Bác hù em ấy, coi chừng em ấy zọt mất.

Hạng D
15/6/13
1.411
3.747
113
Quận Bình Tân
Chào mọi người, lần đầu tiên em sở hữu 4 bánh nên mở topic khoe với cả nhà ạ. Xe này là của ông bạn lên đời nên để lại cho em. Em cái gì cũng lần đầu, cũng mới hết nên có gì chỉ bảo mấy anh nói em biết với nhé. Và đây là ảnh ọt em nó:

Đầu xe (cái nắp che bên ngoài thân chỗ bình xăng của em nó hay cà chớn, có lúc nhấn 1 lần nó mở ra, có lúc cả mấy lần mới được)
Em khoe chiếc xe đầu tiên Jolie

Đuôi xe

Máy móc

ODO

Nội thất phía trước (cái học tủ bên phải của em cái ở khóa nó bị lờn, giờ qua gờ, ổ gà to một tí dằn xóc là nó bật ra ngay; cho em hỏi có cách nào trị không ạ, ngoài việc thay mới?!)

Nội thất phía sau

Sau gần 2 tuần trải nghiệm có có cảm nhận như sau:
- Xe đời cuối năm 2004, gần xấp xỉ 10 năm rồi mà xe còn được khá tốt, em chưa thấy nó trở chứng.
- Em thấy nó có vẻ hơi hao xăng quá, em nhẩm hổm rài cũng cỡ 15-16 lit/100km. Em thường đi 3 người, máy lạnh chỉ giàn trước nấc 1, không chạy quá 2000 vòng/phút, đường nội ô không kẹt xe. Mấy anh có bài nào, hay làm sao để nó bớt "ăn nhậu" lại hông? Chỉ em với, em ở quận 5.
jolie 2003 chế hòa khí nhà em đi 100km tầm 10-11L ( đường trường ), 12L đường TP ah bác

• Like
Reactions: quangnm