Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
9/8/09
6.395
68.870
113
TFC
xaydungquocgia.com
Re:Em khoe ctr em thiết kế và vừa mới tân gia

Đúng là nhà đại gia, đất quá đẹp. Mà sao chơi 2 con sư tử đực luôn nhỉ?
Bác chủ cùng cty với bác Blackstorm à?

Hạng B1
1/4/12
53
391
53
0908.419.102
maunhadep.net

í em là bác nên đóng phẳng bên phần cửa sổ lồi luôn, nó hơi bé ;)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/4/11
7
3
3

@nqkhanhn: "Mà sao chơi 2 con sư tử đực luôn nhỉ?" em cũng hỏi chị chủ câu này, bả có hỏi em về sư tử đực cái lúc đi xem nhưng sau mua 2 con giúng nhau lun, nhìn cái màu đá trắng đục là em không ưa rồi.
Em không cùng cty với bác Blackstorm, em là bạn học chung lớp với anh bác ấy, ctr Dinh thự Vĩnh Hưng là em hợp tác chút phần kiến trúc mặt ngoài và p. khách thôi ạ.
@tomove3d: ý bác cũng hay nhưng em muốn quậy chút, lấy ít ánh sáng nắng chiều trên cao qua mấy ô tròn ở tháp bát giác cho vui.

Hạng B2
25/11/11
217
39
28
48

Công trình đẹp quá!
Diện tích của công trình bao nhiêu vậy bác chủ?

Tập Lái
17/4/11
7
3
3

@luckyarchi: thank bác
@PHẠM MINH: thank bác ! diện tích sàn công trình là 300m2 bác ạ, diện tích đất là 1ha

Hạng D
25/2/09
1.230
66.741
113

Vị trí khu đất và căn nhà phải nói là quá đã

Chi Hội Trưởng P.O.C

BOTHOC nói:
@nqkhanhn: "Mà sao chơi 2 con sư tử đực luôn nhỉ?" em cũng hỏi chị chủ câu này, bả có hỏi em về sư tử đực cái lúc đi xem nhưng sau mua 2 con giúng nhau lun, nhìn cái màu đá trắng đục là em không ưa rồi.
Em không cùng cty với bác Blackstorm, em là bạn học chung lớp với anh bác ấy, ctr Dinh thự Vĩnh Hưng là em hợp tác chút phần kiến trúc mặt ngoài và p. khách thôi ạ.
@tomove3d: ý bác cũng hay nhưng em muốn quậy chút, lấy ít ánh sáng nắng chiều trên cao qua mấy ô tròn ở tháp bát giác cho vui.
TRời , thì ra đại ca học lớp với a Tịnh . May quá a chơi với ảnh , chứ chơi với a Vũ thì lầy lắm
Em khoe ctr em thiết kế và vừa mới tân gia(em update 1 hình mới chụp có hoa tường vy nở :)

Hôm qua e với Balckstorm mới xuống VH lại nè:
Gửi a mấy tấm xem qua.
Em khoe ctr em thiết kế và vừa mới tân gia(em update 1 hình mới chụp có hoa tường vy nở :)

Nhà bự quá iphone ko chụp đc hết :D

Ê bồi , mở cửa cho anh cái cưng

Còn nhiều nữa , nhưng thớt của đại ca Bothoc nên thôi :)

Hạng B2
16/4/10
106
0
18
HCM

Nể bác ! Thể hiện không đẹp mà khi xây thực tế lại xinh và hài hoà. Cái này cũng ít kts làm được.

Status
Không mở trả lời sau này.