Hạng D
15/10/10
3.303
33
48
40
www.quyiphone.com
pang_pang nói:
quyiphone nói:
tình hình là e đang có kiếm đc 1 em kia forte chạy 8k , mà nó là forte Si AT , k phải là Sli , giá 27k , mấy bác cho hỏi nó khác sao với Sli
SI có số AT sao bác?
có đó bác , xe này e coi ở phạm hùng đó bác , k bít ae rành tư vấn dùm e cái ... coi e nó thiếu nhìu option k ?

Hạng C
23/7/09
551
1
18
40
Cerato với Forte thì y như nhau.Chẳng wa là khác nơi lắp ráp thôi bác ạh.Còn em Koup nhìn đẹp thật nhưng nếu bác muốn di thoải mái thì không nên chọn.
Về đánh giá Civic với Forte thì em ưu tiên Forte vì em bán xe Forte mà
nói chứ giá giữa C và F có sự chênh lêch và cả nội thất.Nhìn kỹ e thấy F nội thất vẫn sang trọng hơn.Còn về máy thì bác cứ yên tâm vì thương hiệu Hàn giờ cao cấp lắm rồi

Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Heo Ù nói:
nói chứ giá giữa C và F có sự chênh lêch và cả nội thất.Nhìn kỹ e thấy F nội thất vẫn sang trọng hơn.Còn về máy thì bác cứ yên tâm vì thương hiệu Hàn giờ cao cấp lắm rồi

Chài ai là chài, so sánh như vầy có phải chết em không, không lẽ giờ em lại nói là Civic đẹp hơn vì em đi Civic? hehehe

HC2006 nói:
KK10 nói:
hehe, honda mới lên giá đó bác. bác nhìu tiền như ông HC này thì bác mua Ci vịt nhé, còn nếu bác thích đi chơi zới bọn em thì bác mua Kia nhé!
bọn em chỉ thích chơi zới mầy ae đi Kia thui, hehe. HC nè, HC nè

Chia bè phái nè
.

@Haitop: chứ không phải hôm trước bác tính bán Cerato đổi qua Civic à? Chắc em nghe nhầm rồi, sẵn tiện em sorry bác KM2009 luôn nha, làm 11h khuya mà bác tưởng có xe nên gọi em khí thế, hehehehe.

Bác chủ múc Cerato nhập luôn đi bác, cho nó khỏi thua chị kém em, đồ chơi cho nó hoàng tráng. Koup mà có con nhỏ thì bất tiện lắm ạ, em đang ráng cày múc em Koup để 2 vợ chồng em đi chơi thôi nè, hehehe . Khi nào test xe nhớ gọi em với nha bác

giá giữa xe nhập và xe TH lắp ráp chênh lệch nhiều k bác???

Hạng B1
12/9/10
79
1
0
33
HC2006 nói:
Heo Ù nói:

Chài ai là chài, so sánh như vầy có phải chết em không, không lẽ giờ em lại nói là Civic đẹp hơn vì em đi Civic? hehehe
nếu em có tầm tiền đó, chơi civic 1.8AT là chuẩn hơn.
các bác đừng ném đá em, dưng mà hàng nhật thì em thíc từ cái cắt móng tay trở đi.
Bây h đi KM -kia vì ko có tiền thôi ạ

Hạng B2
20/6/09
165
1
36
Em chỉ có cơ hội đi thử một đoạn ngắn 2 xe 2.0AT và Cerato SX full option. Cảm nhận nội thất, thiết kế hài hòa, bắt mắt thì Cerato hơn hẳn. Độ chống ồn Cerato cũng đáng kể. Bác suy nghĩ thêm vì tầm tiền 2 em chênh nhau cũng tương đối nhiều. Vịt thì được cái thương hiệu. Mức hao xăng thì chưa có dịp để so sánh. Em vẫn nghiêng về Cerato hơn.