Hạng F
1/8/12
5.726
5.739
113
TP HCM
Bác chủ bị bắn 2b ? Hôm nay tầm 11h45 cũng có 1 bác camry biển 51A ....... Chạy trước em trên đường Đồng Khởi, Trảng Dài, em đang 50km/h mà bác ấy đạp vút càng lúc càng xa em, biết phía trước đang có trạm bắn mà ko biết cách nào báo tin cho bác ấy biết ! Y như rằng ..... Bác ấy bị hạ gục . Sẳn đang các bác cho hỏi trong trường này Osers có cách nào thông báo cho xe chạy trước ko?
Bác đua lên chạy qua mặt ép Bác ấy vào báo có bắn tốc độ sau đó Bác và Bác kia cùng nộp tờ rơi cho xxx. Hi hi em dọt

Tập Lái
5/3/11
39
46
18
Các bác cho em hỏi quy trình đóng phạt thế nào ạ? Qua CA lấy qđ xử phạt->qua kho bạc đóng tiền-> quay lại lấy giấy tờ. Em nghe hình như có vụ nộp phạt hộ khỏi phải qua kho bạc phải không các bác?
BB hẹn em 28/11 lên xử lý. Em tính chiều 28 lên không biết làm kịp không ạ? Em bị giam bằng A1.

Ở Phòng CSGT Thành phố Biên Hòa (trong trụ sở CA TPBH) có 2 chị nhân viên kho bạc thu tiền đóng phạt tại chỗ luôn bác ơi. Bác vào nhận QĐ xử phạt rồi qua gặp 2 chị gái để đóng tiền.

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Ở Phòng CSGT Thành phố Biên Hòa (trong trụ sở CA TPBH) có 2 chị nhân viên kho bạc thu tiền đóng phạt tại chỗ luôn bác ơi. Bác vào nhận QĐ xử phạt rồi qua gặp 2 chị gái để đóng tiền.
ngoài đóng tiền ..mình còn đóng cái gì dc khi gặp 2 chị ấy ko a ? :3dcuoi:

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Bác chủ chạy dữ quá. Em dù công việc rất nhiều nhưng đi xe máy toàn 40, 42 là cùng. Ô tô thì chỉ 50 đổ xuống.