Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39
Chiều mới đi mưa về. Con si của em thấy có đọng nước ở bệ cửa phía ngòai. Em nghĩ do xe chạy văng lên mà cửa với sàn kg khít lắm. Các bác có ai bị kg ạ? Em định gắn thêm ron ngòai mà thấy đen đen xe nên chưa làm.

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Em mới rước hồi đầu tuần giá 447. Nói chung là em nó quá ok so với nhu cầu đi làm đưa đón con cái của gia đình em. Nhỏ gọn xinh xinh. Trước em đi laser 2000 giờ chuyển qua thì cũng chưa thấy ồn ào gì như anh em phản ánh. Máy lạnh ok. Âm thanh tạm ổn chắc em phải làm lại dàn loa với sub thôi.
Có cái đi hơi xóc thôi. Có lẽ do mâm lớn hông vỏ thấp.
Em thì thấy nó ồn nhưng chấp nhận , âm thanh thì em lấy xe sao thì để nguyên vậy chưa chỉnh EQ gì , âm thanh thì cũng được chắc có lẽ em kg kén chọn hoặc thính giác có vấn đề :D

Hạng D
24/8/09
1.768
883
113
Có bác nào độ mấy cây phuột chưa, em cũng mới lấy xe hồi đầu tháng chạy chưa hết 1K km . cảm nhận là xe ko có phuột . có Bác nào biết loại nào ngon chỉ em thay với .

Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39
Có bác nào độ mấy cây phuột chưa, em cũng mới lấy xe hồi đầu tháng chạy chưa hết 1K km . cảm nhận là xe ko có phuột . có Bác nào biết loại nào ngon chỉ em thay với .[/QUÔTE]
Co ngu kiến này. Xuống mâm 13 lên vỏ dày hơn chắc ok. He he. Em đi đường brvt thì ok láng o nên kg xóc mấy. Mà cảm giác phuộc cứng cứng.

Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39
Em thì thấy nó ồn nhưng chấp nhận , âm thanh thì em lấy xe sao thì để nguyên vậy chưa chỉnh EQ gì , âm thanh thì cũng được chắc có lẽ em kg kén chọn hoặc thính giác có vấn đề 
Con laser cũ của em ồn bá đạo quá nên lỗ tai được luyện sẵn rồi nên lên morning thấy êm lại. Ha ha

• Like
Reactions: blaze090
Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Con laser cũ của em ồn bá đạo quá nên lỗ tai được luyện sẵn rồi nên lên morning thấy êm lại. Ha ha
em nghi nghi nhưng kg dám vì chưa từng leo lên laser lần nào nên kg dám phán :D