Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
RE: Em mong sự giúp đỡ từ các anh

đậu xe dưới cây cũng ok chứ sao? vậy bác Long gì đó ở gần nhà tui rồi đó, tui cũng đang cưỡi 1 em Jolie 2004 nè, gặp tui nhớ tránh nhe, tui bấm còi nhiều lăm đó :)

:) Hihi...Mấy bác ơi,..hehe chiều nay em vừa kiếm được "ngôi nhà có nóc" cho thằng bé Jolie của em rùi,...hehe..Nhà này lớn lắm,..rộng rãi...ở đường Hồ Văn Huê đó máy Bác.......vui quá!!!
À .....bác thich4bánh(hòa thượng) gì đó ơi...cho thằng em này hỏi một chút nè....Chỗ mà anh em trong OS họp offline là ở đâu vậy hả...em vừa gia nhập nên không biết nhiều về thủ tục và địa đỉểm họp mặt?...chỉ giáo nha bác oi...
Còn theo riêng y kiến của em là sao lúc xe nổ máy không chạy máy lạnh, lúc dze xe, máy lại gầm rú quá chừng. Em thấy mấy thằng Zace, nó im re va không nghe Ồn như con Jolie này vậy hả.?
Và mấy bác có thể cho em ý kiến luôn được không!..là em muốn thay dàn đĩa nghe nhạc trong Jolie..bằng một dàn khác của Nhật mà nghe hay hơn thằng Pioneer này một chút, thằng này nghe chán quá đi mất nhưng có điều kiện chút xíu là "Tiền Chi Ra" cũng vừa vừa thui nha...đừng dzọt quá mức là em Bó Tay.Com luôn đó..heheh..
À...bác d52232dole nhà ở đâu vậy ta....anh em gần nhà mà hông biết...mai mốt ra đường lỡ gặp nhau..bóp kèn TINTINTIN..rồi lại tiếp tục..."cười trừ la chết queo.."..heheh...Bác ở đâu vậy hả>:)

Trích đoạn: LongHoang

:) Hihi...Mấy bác ơi,..hehe chiều nay em vừa kiếm được "ngôi nhà có nóc" cho thằng bé Jolie của em rùi,...hehe..Nhà này lớn lắm,..rộng rãi...ở đường Hồ Văn Huê đó máy Bác.......vui quá!!!
À .....bác thich4bánh(hòa thượng) gì đó ơi...cho thằng em này hỏi một chút nè....Chỗ mà anh em trong OS họp offline là ở đâu vậy hả...em vừa gia nhập nên không biết nhiều về thủ tục và địa đỉểm họp mặt?...chỉ giáo nha bác oi...
Còn theo riêng y kiến của em là sao lúc xe nổ máy không chạy máy lạnh, lúc dze xe, máy lại gầm rú quá chừng. Em thấy mấy thằng Zace, nó im re va không nghe Ồn như con Jolie này vậy hả.?
Và mấy bác có thể cho em ý kiến luôn được không!..là em muốn thay dàn đĩa nghe nhạc trong Jolie..bằng một dàn khác của Nhật mà nghe hay hơn thằng Pioneer này một chút, thằng này nghe chán quá đi mất nhưng có điều kiện chút xíu là "Tiền Chi Ra" cũng vừa vừa thui nha...đừng dzọt quá mức là em Bó Tay.Com luôn đó..heheh..
À...bác d52232dole nhà ở đâu vậy ta....anh em gần nhà mà hông biết...mai mốt ra đường lỡ gặp nhau..bóp kèn TINTINTIN..rồi lại tiếp tục..."cười trừ la chết queo.."..heheh...Bác ở đâu vậy hả>:)

Ngôi Nhà mà Bác nói có phải cạnh Tháp Nước không à ???? chỗ đó gửi cũng tạm được . Nói chung bây giờ kiếm chỗ đậu có mái che ..hơi bị khó đấy !:(:(:(

- Bác muốn offline thì cứ vô mục : Họp mặt Thành viên Du lịch - dã ngoại sẽ biết khi nào có "độ " Bac đến chào sân luôn :D:D:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Trích đoạn: thich4banh

@ Bác Giáo, bác chả xót đứt ruột khi đồng chí bạn bác chạy con chim xanh không cần côn là giề...he...he... Nhưng em nể bác cái quả để chim ngoài đường cả ngày mà không sợ mất...em vẫn chưa học được chiêu này của bác! :)

Chiêu của bác Giáo phải học mất 10 năm đấy. Không tin 10 năm nữa Hòa thượng để em Jo lỳ bên đường, trẻ con nó cũng không thèm trèo lên nữa là .... kẻ cắp

Ừa đúng rồi đó bác ơi..cạnh thác nước..em mừng quá chừng...
Ùa bác Polar Bear oi..Bac Giáo có cách nào mà để xe ngòai đường cả ngày mà không sợ mật vậy hả?...Tuyệt chiêu gì vay he....[8|].

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

bác Longhoang, tui ở Ng Trong Tuyển nè, sau lưng Novotel gì đo .. xe tui màu xanh, có logo OS .

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

có chiêu gì đâu, khi tui đậu xe là có cả bọn trẻ con canh chừng xe cho tui mà. bọn nó canh kỹ lắm, leo hẳn lên mui xe đó bác, buồn buồn chơi trò cầu tuột, tuột xuống kính trước rồi thắng lại bằng cái gạt nước .... vui lắm. chả sợ mất gì cả he he

Ừa đúng rồi đó bác ơi..cạnh thác nước..em mừng quá chừng...
Ùa bác Polar Bear oi..Bac Giáo có cách nào mà để xe ngòai đường cả ngày mà không sợ mật vậy hả?...Tuyệt chiêu gì vay he....[8|].

Hạng B2
7/10/04
172
0
16
Sài Gòn

@ LongHoang,d52232dole
Tui ở cuối đường Đặng Văn Ngữ nè, Vợ tôi là em Gala cười màu đen. Tui cũng giống Bác d5... "bóp" còi liên tục, thấy tôi thì chịu khó né giùm vì lúc "bóp" thì quên lái.
Đt của tui nè 0903.844889, lúc nào buồn, vui, bực, giận...gọi tui cũng được.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Magnus
@ LongHoang,d52232dole
Tui ở cuối đường Đặng Văn Ngữ nè, Vợ tôi là em Gala cười màu đen. Tui cũng giống Bác d5... "bóp" còi liên tục, thấy tôi thì chịu khó né giùm vì lúc "bóp" thì quên lái.
Đt của tui nè 0903.844889, lúc nào buồn, vui, bực, giận...gọi tui cũng được.
Bác này lạ thiệt, đi xe Gala, gắn mũ Magnus?!?:D[8D]

...Chỗ mà anh em trong OS họp offline là ở đâu vậy hả...em vừa gia nhập nên không biết nhiều về thủ tục và địa đỉểm họp mặt?...chỉ giáo nha bác oi...

Ăn nhậu thì 1 tháng 1 lần. Địa điểm thường là Ngã 3 Sông hay Cù Lao Quán (nhớ theo dõi mục Họp Mặt....)

Và mấy bác có thể cho em ý kiến luôn được không!..là em muốn thay dàn đĩa nghe nhạc trong Jolie..

Hát hay thì làm ca sỹ, máy có khoẻ thì kêu mới to (không tin đem đ5 vớ Kazma thì biết liền..he..he..). mỗi khi dze nó ré lên là nó vận nội công để đẩy bơm trợ lực. Nó mà không kêu là có chuyện đó.

...bằng một dàn khác của Nhật mà nghe hay hơn thằng Pioneer này một chút, thằng này nghe chán quá đi mất nhưng có điều kiện chút xíu là "Tiền Chi Ra" cũng vừa vừa thui nha...đừng dzọt quá mức là em Bó Tay.Com luôn đó..heheh..

Xe tui vừa mới nâng cấp dàn NAKAMACHI hết có 1 chai à, hôm nào offline tui cho nghe thử, nếu ưng thì tui nhờ người làm cho.
:D