Hạng D
4/9/11
2.135
957
113
Em đã làm chỗ bác Giao giờ chạy rất ngon lành cành đào; 100k đường trường có 8 lít
thiệt không bác ?? xe oto mà bác chỉnh có 100k còn rẻ hơn con 2 bánh cùi bắp của em ah

Hạng B2
16/1/14
248
140
43
Bác Tấn mình thấy thái độ tinh tướng; ghe ca ngợi nhiều mình thử bữa rồi chủ nhật chay xe lên Hóc Môn, xe hao xăng và lai nhiều lên Bác Tấn Hỏi: Có phải trong hội AC ko ? mình trả lời ko ạ; mình nói xe minh hao xăng nhờ bác CHỉnh giúp bác ấy nói là Lầm hết mười mấy gần hai chục chai; bỏ đấy hơn 1 tuần, mặt mũi tỏ vẻ khó chịu; mình đành cho xe quay về; Thấy Thái độ đó là không được; Mình về chỗ anh Giao 79 Lý Thương Kiệt, anh còn đưa xe cho minh đi, nói mình cứ chạy khi nào xong Bác ấy kêu lại lấy; mình nói mình ko có nhiều tiền, tinh thần là ngon bổ rẻ, bác giao OK ngay.
gặp e trường hợp này e cũng khỏi thèm sửa.sửa xe mất tiền chứ sửa free đâu/.Mà nói thật nhé.Mấy ông sài gòn bán đồ và sửa đắt bỏ xừ

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
gặp e trường hợp này e cũng khỏi thèm sửa.sửa xe mất tiền chứ sửa free đâu/.Mà nói thật nhé.Mấy ông sài gòn bán đồ và sửa đắt bỏ xừ
Tất cả chỉ là "quan điểm" ...Bác đang sửa gar Đức ở BH phải không?

Tập Lái
12/3/12
18
5
3
Đến giờ này mua xe được gần 1 năm rồi; cái gì cũng có thời gian mới kiểm chứng được; xe mua về ko biết coi xe nên hay hỏng vặt vì đã cũ; thời gian qua sửa chỗ bác Giao gara 79 thấy rất tốt; phải nói thợ rất giỏi; giá cả phải chăng, nhiều khi bác thấy phụ tùng người khác thay ra còn xài được bác Giao lắp cho mình xài miễn phí luôn; thấy A Giao sống tình nghĩa nên từ giờ mình ko đi đâu khác kể cả sau này có đổi xe

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Đến giờ này mua xe được gần 1 năm rồi; cái gì cũng có thời gian mới kiểm chứng được; xe mua về ko biết coi xe nên hay hỏng vặt vì đã cũ; thời gian qua sửa chỗ bác Giao gara 79 thấy rất tốt; phải nói thợ rất giỏi; giá cả phải chăng, nhiều khi bác thấy phụ tùng người khác thay ra còn xài được bác Giao lắp cho mình xài miễn phí luôn; thấy A Giao sống tình nghĩa nên từ giờ mình ko đi đâu khác kể cả sau này có đổi xe
Đừng ca quá bác, anh Dao 79, ở Lý Thường Kiệt là dệ tử của Bác Tấn . Chúc mừng xe bác đã ngon

• Like
Reactions: toyota cresta