Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Nếu thời gian chỉ 8 ngày, có nên chạy QL 14 ra đến NAM GIANG/ TÂY GIANG - sau đó xuống ĐA NẴNG rồi vòng QL1 vào không Bác?
Đoàn E dự cuối tháng 7 đi : Chương trình là vừa đi vừa ghé nghỉ và tham quan các điểm gần, Lưu qua đêm dự kiến :
  • Sai gon - Kontum ( ngày 1 chạy hơi xa )
  • Nam Giang
  • Đà Nẵng
  • Quy Nhơn,
  • Mui né - SG
Bác nên đi cung đường như vậy rất thú vị, em năm nào cũng làm một chuyến nhưng từ T1 đến nay không đi xa vì em Covid.

• Like
Reactions: CHUNLI
Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
Em từng đi rồi, lộ trình quốc lộ 1:
  • 5h xuất phát, ăn sáng bánh mì
  • Gần 12h đến Phang Rang ăn trưa, nghỉ ngơi, sau đó ghé Nha Trang ăn bánh canh
  • Hơn 8h tối tới phú yên, ngủ 1 đêm
  • 7h sáng hôm sau ăn bánh canh hẹ rồi tiếp tục di chuyển
  • 1h trưa ghé quãng ngãi ăn trưa, nghỉ ngơi
  • 4h tới đà nẵng
giống mình, tới Phú Yên nghĩ ở ks Công Đoàn là tiện nhất. tối đi ăn mắt cá ngừ quán bà 8 gần đó , sáng mai chạy ra khỏi tp ghé bánh hỏi lòng heo. trưa ghé Quãng Ngãi ăn cơm gà.

• Like
Reactions: tai.lemanh
Tập Lái
22/6/14
47
46
18
34
giống mình, tới Phú Yên nghĩ ở ks Công Đoàn là tiện nhất. tối đi ăn mắt cá ngừ quán bà 8 gần đó , sáng mai chạy ra khỏi tp ghé bánh hỏi lòng heo. trưa ghé Quãng Ngãi ăn cơm gà.
Anh còn địa điểm không cho em xin với nhé.

Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
nếu bác đi QL 14 thì cũng hay . sáng 4g đi, trới trưa là Thị Trấn buôn hồ, có quán gà ngon. chiều tới Gia Lai. hỏi ks quán cơm lam. sáng mai chạy đến KTum. tha9m nhà thờ gỗ, sau đó chạy lên ngã 3 Ngọc Hồi ăn trưa, cá suối, rau rừng. sau đó thả đốc đèo Lò Xo về Túy Loan. DN :) đường đẹp nhoen