Tập Lái
22/2/19
46
15
11
32
Gần đây có mấy bạn sale chào đất e các Tỉnh như Long an, Bình Phước, Nhơn Trạch với Bà rịa, các bác thấy khu vực nào ok ạ
Mà tình mặt bằng giá chung e thấy là ít nhất cũng từ 9-10tr( kể cả Bình Phước) giá như vậy có sinh lời nổi ko các bác
Nhà e thì ở Xuyên Mộc, thấy năm vừa rồi giá ở khu vực e cũng tăng, cũng phân vân mua thời điểm nay có tăng nữa ko hay nó đang bị thổi giá
Tiện thể a/c nào có đất khu vực Bà Rịa( gần Bệnh Viện xíu nhé vì vợ e làm ở Bv) tầm dưới 1ty ib e nhé

Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
Em có dự án ở TX Phú Mỹ - Ngay Cảng Cái Mép và KCN Phú Mỹ 3. MT đường lộ giơí 40m quy hoạch bài bản. Pháp lý đầy đủ rồi bác. Giá chỉ 9tr/m2. Ra sổ đất đô thị xây dựng tự do. Bác coi xem được không

Em thấy đất nền ở 1 số Tỉnh đang hot quá, mấy bác cho e xin ý kiến nên đầu tư vào đâu ạ

Attachments

Hạng B1
11/6/12
56
38
18
Gần đây có mấy bạn sale chào đất e các Tỉnh như Long an, Bình Phước, Nhơn Trạch với Bà rịa, các bác thấy khu vực nào ok ạ
Mà tình mặt bằng giá chung e thấy là ít nhất cũng từ 9-10tr( kể cả Bình Phước) giá như vậy có sinh lời nổi ko các bác
Nhà e thì ở Xuyên Mộc, thấy năm vừa rồi giá ở khu vực e cũng tăng, cũng phân vân mua thời điểm nay có tăng nữa ko hay nó đang bị thổi giá
Tiện thể a/c nào có đất khu vực Bà Rịa( gần Bệnh Viện xíu nhé vì vợ e làm ở Bv) tầm dưới 1ty ib e nhé
Long An đi bác, các tỉnh khác đã qua nhiều lần sốt của các năm trước, giá đã cao rồi. Long an tiềm năng rất lớn mà giá vẫn nằm im từ trước tới giờ (ngoại trừ năm
nay đang tăng mạnh ) !

Tập Lái
22/2/19
46
15
11
32
Long An đi bác, các tỉnh khác đã qua nhiều lần sốt của các năm trước, giá đã cao rồi. Long an tiềm năng rất lớn mà giá vẫn nằm im từ trước tới giờ (ngoại trừ năm
nay đang tăng mạnh ) !
Long an e cũng có tim hiêu rồi bác, mà thấy giá cả giờ cũng trên 12tr, mà khu vực xa, con nhưng chổ vị trí tốt thì giá cũng 15tr-18tr rồi, nên phân vân đó bác

Hạng B2
11/9/18
478
476
108
44
em có thông tin nè, đất tái định cư cần giuộc - long an, sổ đỏ tận răng, giao dịch 350tr/nền 120m2