Hạng B2
11/7/11
303
241
43
Hi các anh CX9
Mình đang chạy con CX9 2014, zin toàn bộ. Chạy không có gì phàn nàn và cũng chưa muốn đổi con xe nào khác vì chưa chọn được. Lái quen cũng không muốn đổi nên có ý định giữ tiếp chờ 3-4 năm nữa có con xe phù hợp tính sau.
CX9 chỉ duy nhất có camera sau và các cảm biến trước-sau, đủ xài nếu chạy đường bình thường, đèo, suối ,… và kinh nghiệm lái của mình cũng tạm ổn. Nhưng mình muốn hơn nữa nên dự định đổi màn hình có vietmap dẫn đường, gg map, camera 360 để dễ dàng đi ở các địa hình chật hẹp, tối tăm không đèn vẫn quan sát được. (Mình rất ngại độ chế điện đóm, nguy cơ ảnh hưởng điện toàn xe, nằm đường thì rất mệt)
1. Thay nguyên màn hình thì có còn tính thẩm mỹ?
2. Hình ảnh cần rõ nét như đồ zin, xịn.
3. Sử dụng mượt mà.
4. Không ngại chi phí.
Mình không hỏi group khác vì chỉ muốn biết kinh nghiệm thực tế trên CX9. Nhờ các anh tư vấn giúp. Cảm ơn.
B xem thử đầu android có xài dc cho dàn loa bose ko nhé. Điện đóm thì m ko rõ, m lên bình ác quy từ 65 => 70ah, gắn vài cái bóng led xi nhan, sương mù, thắng, de ==> bên trong bảng điều khiển ánh sáng lúc sáng lúc mờ kkk ==> tháo hết để đèn lùi led trắng sáng rực rỡ :) . Camera lùi zin theo xe thì lõm quá e chả muốn nhìn, có b nào thay đc cam lùi nhìn rõ hơn report để e thử nghiệm nhé.

Hạng B2
29/3/11
327
59
28
B xem thử đầu android có xài dc cho dàn loa bose ko nhé. Điện đóm thì m ko rõ, m lên bình ác quy từ 65 => 70ah, gắn vài cái bóng led xi nhan, sương mù, thắng, de ==> bên trong bảng điều khiển ánh sáng lúc sáng lúc mờ kkk ==> tháo hết để đèn lùi led trắng sáng rực rỡ :) . Camera lùi zin theo xe thì lõm quá e chả muốn nhìn, có b nào thay đc cam lùi nhìn rõ hơn report để e thử nghiệm nhé.
Vụ đèn taplo mờ là do bạn ko biết chọn chế độ. Có cái cần nhỏ nhỏ trên taplo bạn ấn vô vài giây là đèn Taplo sáng bình thường thôi

Hạng B2
11/7/11
303
241
43
Vụ đèn taplo mờ là do bạn ko biết chọn chế độ. Có cái cần nhỏ nhỏ trên taplo bạn ấn vô vài giây là đèn Taplo sáng bình thường thôi
Ý mình nói là do điện áp nó lên xuống, ko phải chỉnh chế độ dim của màn hình á. Do cái bóng led xi nhan nó ko có chức năng gì m quên rồi, nên khi bat xinhan là bị ah.

• Like
Reactions: giang09