Hạng B2
16/5/11
220
0
0
45
One__More nói:
@carforfun: theo kiến thức em hiện có ko biết có chính xác ko nhưng đối với nhưng xe em từng gặp và thấy rằng:
2.4 LX: thì ko có sunroof,mâm nhỏ hơn dòng EX và EX-L 1 size,ghế zin là ghế nỉ( cái này thường dc salon nhập về thay ghế da tại VN)...
2.4 EX:thì mâm zin 17,ghế da zin,có sunroof
2.4 EX-L: thì ngoài những cái EX có thì có thêm điều hoà 2 vùng độc lập,2 ghế trước có sưởi ghế,có thêm 1 sub ở chính giữa sau hàng ghế sau,có đèn màu xanh chiếu vào hộc đồ rất nhỏ chỉ khi đi đường tối mới thấy dc ánh sáng của nó,có cảm biến áp suất lốp
Còn nếu là phiên bản 3.5 thì ngoài những cái EX-L thì có thêm màn hình Navigation zin theo xe và 2 ống xả.
Xe của bác có màn hình nhưng màn hình hiệu j có zin theo xe ko a?ghế da zin hay ko em ko biết,nhưng nếu theo kiến thức của em thì xe bác có thể là bản LX.Nhưng dù sao chạy vẫn sướng bác ạ!chúc bác luôn vui với em nó!
Chuẩn! Cám ơn bác nhiều.
Em mới check lại trong sổ đăng kiểm chiều nay thì thấy có ghi rõ LX-P bác ạ.
Chạy vẫn sướng so với tầm tiền đó bác nhể:)

Hạng B2
6/12/09
453
6
18
34
bác one có nhầm ko 2.4 thì chỉ EX thôi chứ bác, LX-P dòng đó hình như là nhập trung đông hay mexico chứ ko phải mỹ em nhớ là vậy nếu với tầm 860 bác chĩ cưới được em LX-P thôi em khuyên bác lên luôn con EX đi cho sướng lúc trước em cũng cưởi 1 em ex đây bác

Hạng C
1/12/08
500
1.023
93
em thì ko biết hàng Mỹ hay Trung Đông j hết bác ơi,vì cơ bản tất cả các xe Acc đời này em từng gặp chỉ có 1 nơi SX là Nhật thôi,còn chia ra từng dòng như em nói ở trên đó bác,tất nhiên thì mỗi dòng giá cả có khác nhau,nhưng nếu 860 triệu thì em ko biết nhưng có 1 ông anh trong hội vừa bán khoảng 1 tháng trước 1 chiếc EX trước mua mới giá 43k$,tỷ giá ngân hàng luôn nha!

Hạng B2
22/12/06
289
1
0
53
vùng sâu vùng xa
One__More nói:
teddy_CLS nói:
WOA! Bác one_more có kiến thức về em accord này ghê quá,laị còn nhiệt tình nữa.Em cám ơn bác nhiều nhé,cty e đang định lập chi nhánh trong SG,có điều kiện vào trong đấy,e xin giao lưu với bác nhé.
kiến thức em ko có j ghê đâu bác ơi,em chỉ là hạt cát so với nhiều bác trên đây thôi,bác nói vậy chết em bác ơi,nhưng những j em biết và em từng trải qua sau thời gian gắn bó cùng vợ 2 em thì nếu các bác cần giúp j về dòng này cứ hỏi,trong tầm hiểu biết em thì em sẵn sàng,đối với những bác sử dụng xe này em chỉ có 1 điều khuyên mấy bác lưu ý cái cảm biến ở bánh xe mỗi lần vá xe nhé,nếu tiệm nhỏ và nhất là ở tỉnh thì rất dễ làm hư cái cảm biến khi tháo vỏ ra nhé,tốt nhất các bác cứ thay bánh phụ vào sử dụng về chỗ chuyên nghiệp vá vỏ và cũng nhớ nhắc là xe tui có cảm biến nhé.em thì bị cái vụ này xương máu lắm rồi,bị rồi thì rất khó khắc phục nha bác.Bác cứ vào SG alo là em có mặt giao lưu thôi ạ!hihi
cũng mệt cái vụ cảm biến lốp nhỉ! em ở kon tum chắc ko dám chơi
toàn mấy ông thợ dân tộc, đi thay nhớt cũng phải vác đi hon đà nẵng hay toy quy nhơn cho yên tâm

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Có 1 chiếc accord 2.4 EX (Nhật) màu vàng cát,sunroof,dời 2007(vin 2008),biển số Sài Gòn,chạy khoảng 36000 miles,giá bán là 830tr.Em dã xem qua nhưng không mua vì xe dặm tuốt nhiều.Nếu bác thích thì PM em dưa số dt chủ xe(không cò gì nhé bác),bác có thể nhờ người bạn nào của bác ở Sài Gòn xem xe trước nếu ok thì bác hãy vào!:)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/12/09
453
6
18
34
chắc anh cũa bác bán hố giá 2 tháng trước vợ 2 accord EX 2008 của em còn ra đi với giá 43k mà

Hạng B2
6/5/07
174
483
63
@Bác Phongcar:xe bác xem có phaỉ ở khu an lac,bình tân đúng k bác?

Hạng F
17/5/09
18.998
2.207
113
Gialai
thang_asia nói:
One__More nói:
teddy_CLS nói:
WOA! Bác one_more có kiến thức về em accord này ghê quá,laị còn nhiệt tình nữa.Em cám ơn bác nhiều nhé,cty e đang định lập chi nhánh trong SG,có điều kiện vào trong đấy,e xin giao lưu với bác nhé.
kiến thức em ko có j ghê đâu bác ơi,em chỉ là hạt cát so với nhiều bác trên đây thôi,bác nói vậy chết em bác ơi,nhưng những j em biết và em từng trải qua sau thời gian gắn bó cùng vợ 2 em thì nếu các bác cần giúp j về dòng này cứ hỏi,trong tầm hiểu biết em thì em sẵn sàng,đối với những bác sử dụng xe này em chỉ có 1 điều khuyên mấy bác lưu ý cái cảm biến ở bánh xe mỗi lần vá xe nhé,nếu tiệm nhỏ và nhất là ở tỉnh thì rất dễ làm hư cái cảm biến khi tháo vỏ ra nhé,tốt nhất các bác cứ thay bánh phụ vào sử dụng về chỗ chuyên nghiệp vá vỏ và cũng nhớ nhắc là xe tui có cảm biến nhé.em thì bị cái vụ này xương máu lắm rồi,bị rồi thì rất khó khắc phục nha bác.Bác cứ vào SG alo là em có mặt giao lưu thôi ạ!hihi
cũng mệt cái vụ cảm biến lốp nhỉ! em ở kon tum chắc ko dám chơi
toàn mấy ông thợ dân tộc, đi thay nhớt cũng phải vác đi hon đà nẵng hay toy quy nhơn cho yên tâm
Bác nói hơi quá rồi, làm gì thay nhớt mà mất niềm tin dữ, hay bác xuống Gia lai đi gì chứ nhớt thay 1 phát 1, khỏi cần đi QN hay Đà Nẵng, hỏng khéo bác xuuóng các nơi trên dân địa phương chửi dân Kun Tum thì chít

Tập Lái
23/11/10
18
0
6
Bác tetddy đã mua xe chưa ? E có con acord EX 2008 cần bán đây
Tình hình do kinh tế khó khăn nên e bán . Bac có nhu cầu để lại tin e biết nhé .

Hạng C
5/4/07
732
447
63
Sài phố
VV13 nói:
Bác tetddy đã mua xe chưa ? E có con acord EX 2008 cần bán đây
Tình hình do kinh tế khó khăn nên e bán . Bac có nhu cầu để lại tin e biết nhé .
bác cho e xin sdt nhé.