Hạng D
1/7/10
1.994
1.216
133
giaotoviet.com
Càng tự động thì càng dễ chết với hacker, các bác xem film có nhớ mấy vụ hack điều khiển đèn giao thông, lúc đó chỉ có nước chịu chết. Như VN mình sướng, cái gì cũng chỉnh tay, khó bị hack, không bị khủng bố mạng, hehe

• Like
Reactions: maisau
Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
mình đi theo hướng của mình, và hướng của mình chỉ là ko giống ai chứ ko có tới vực đâu:3dcuoi::3dcuoi:
Hướng của mình đúng là không tới vực, nó tới thiên đàng. Hiện nay vẫn đều đều mỗi ngày 25-30 người đã tới thiên đàng trước. Hôm sau lại 25-30 người kế tiếp. Cứ thế cứ thế.... dân ta cứ lần lượt tới thiên đàng.

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Hướng của mình đúng là không tới vực, nó tới thiên đàng. Hiện nay vẫn đều đều mỗi ngày 25-30 người đã tới thiên đàng trước. Hôm sau lại 25-30 người kế tiếp. Cứ thế cứ thế.... dân ta cứ lần lượt tới thiên đàng.
e thấy nhiều người còn tranh nhau đi sớm sợ hết chổ trên đó, hjhj,:3dcuoi: nói chứ giao thông mình chưa phát triển kịp để đáp ứng phù hợp với tốc độ phát triển cùa thị trường ô tô hiện nay thì làm sao mà các dòng xe này về dc. sơ sơ tính năng đỗ xe tự động còn chưa dám trang bị nhiều nói chi là tự lái:3dquaytay:

Tập Lái
15/10/15
24
18
3
Nhìn cái đường cao tốc của người ta mà bắt ham, công nghệ ô tô ở Việt Nam muốn phát triển hơn như thế nào thì cơ sở hạ tầng phải thay đổi đầu tiên cái đã :3dbuonngu:

Hạng B2
5/8/14
475
524
93
48
Nhìn cái đường cao tốc của người ta mà bắt ham, công nghệ ô tô ở Việt Nam muốn phát triển hơn như thế nào thì cơ sở hạ tầng phải thay đổi đầu tiên cái đã :3dbuonngu:
VN mềnh đa số cái gì cũng đi ngược thế giới bác ơi! Cái gì cũng đắt nhất nhưng chất lượng thì tệ nhất! như đường VN đắt nhất nhì thế giới nhưng mau hư nhất! xe cũng vậy thôi!...

Hạng B2
9/10/15
236
116
43
Sài Gòn
VN mềnh đa số cái gì cũng đi ngược thế giới bác ơi! Cái gì cũng đắt nhất nhưng chất lượng thì tệ nhất! như đường VN đắt nhất nhì thế giới nhưng mau hư nhất! xe cũng vậy thôi!...
ngoài ra còn có nổ nhất tg

Tập Lái
15/10/15
24
18
3
Cao tốc bên mình thách tiền em cũng không dám ngồi cho vợ 2 tự lái :3ddaomat: