Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
vvmthuan nói:
Bác cho em hỏi để lái chiếc này, bên đó là dấu xe tải (C) hay xe khách (E) vậy bác?

Em nghe tây nó nói là bằng lái xe thắng hơi bác à vì nó xài hơi nén trợ lực .Em thấy Mẽo loại du lịch chỉ có hai loại bằng thắng dầu và bằng thắng hơi còn xe kinh doanh thì có bằng kinh doanh chở khách và vận tải đầu kéo .xe du lich loại RV với mẽo to cỡ nào kéo đến mấy cái rờ mọc nó cũng chẳng thèm quan tâm xài chung một bằng hết .

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
huynhnhatminh nói:
ANDY1606 nói:
nước thải trong RV thì xả vào đâu bác Đào,tới trạm dừng nó cho xả hay sao ah
Xe nó có hệ thống xử lý nước thải để cung cấp ngược trở lại lại thành nước sạch trên xe
, riêng phần bã hữu cơ thì máy nó ép thành bánh và chính phủ cho phép bỏ vào bất kỳ gốc cây nào trên đường để làm phân bón.
Chuyên gia xử lý thứ thiệt đê ;))

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Đoàn Caravan ngày thứ hai .Các cung đường

Em và nhóm CV mới làm chuyến Caravan đường xa bằng FORD RV xin trình làng cùng các bác .

Em và nhóm CV mới làm chuyến Caravan đường xa bằng FORD RV xin trình làng cùng các bác .

Lưu lại tí dấu tích bằng hình ảnh .

Cái hồ đoạn qua hồ xà phòng ko nhớ tên .

Chỗ này có cái xe cảnh sát Hoa kỳ chạy theo một đoạn .

Một làng quê nước Mỹ thoáng qua hai bên đường

Cái góc hồ thủy điện.Đập Grand Coulee (Hoa Kỳ)

Hạng D
huynhnhatminh nói:
ANDY1606 nói:
Xe nó có hệ thống xử lý nước thải để cung cấp ngược trở lại lại thành nước sạch trên xe
, riêng phần bã hữu cơ thì máy nó ép thành bánh và chính phủ cho phép bỏ vào bất kỳ gốc cây nào trên đường để làm phân bón.
Ban ngày thì đi 04, ban đêm ra ngoài đường vắng là xong:D

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
lamdat nói:
huynhnhatminh nói:
ANDY1606 nói:

Ban ngày thì đi 04, ban đêm ra ngoài đường vắng là xong:D

Chổ hình nghệ thực mà mấy bác bàn chuyện gì không à

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
tuyệt vời, xe này thì chả cần ghé quán nào vì cái toillet nó cũng đã có rồi... hihi

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
xe thì lớn, hội đi cũng nhiều xe nhưng thàng viên đi thì cũng không đông lắm hả bác chủ

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
24 em là nhiều lắm rùi 6 người môt xe chú mà did đông Nhu FFC nhà Mình chắc khó lắm chiu thôi.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
DAOTHOAT nói:
24 em là nhiều lắm rùi 6 người môt xe chú mà did đông Nhu FFC nhà Mình chắc khó lắm chiu thôi.
24 người cho 1 chuyến đi lịch sử thế cũng đã phát sinh hàng tỷ việc cần chuẩn bị, cần phải trùng khớp nhau hầu như nhiều nhiều nhu cầu khác.
Chỉ mong Thế giới phẳng thật sự, một ngày từ VN chạy vòng quanh trái đất mà thủ tục in ít thôi ;). Ngày ấy bao giờ ;((

• Like
Reactions: oldman_saigon