Hạng B2
14/3/07
467
4
0
50
Trùi ui... bác xedap, coi chừng đổ kg đúng xăng có mùi trứng thúi thì chít ea OS đi thử xe đó

Hạng B2
10/4/07
391
1
18
Camry 2.2 nói:
Porsche_Cayenne nói:
Chà, bác Cam2.2 lên đời nhanh quá chỉ, chúc mừng bác nhé, mong rằng Mon mới này sẽ là đối trọng đáng kể với các dòng xe cùng phân khúc tại thị trường VN. Em thấy Mon mới 2 cái lỗ điều hòa tròn tròn nhìn không được sang cho lắm. Bác nào mạnh dạn tổ chức cuộc đua tốc độ giữa Mon mới 2.3 và Mon cũ V6 2.5 xem nào.:D.
Cám ơn bác. Về độ bốc thì em thấy Mon mới có vẻ kém hơn tí xíu ở tốc độ thấp (đề pa), nhưng ở tốc độ cao chút thì nhạy hơn Mon cũ. Chắc cũng phải đi 1 thời gian nữa mới rõ, hiện giờ em vẫn còn cưng nàng lắm, không dám quá bạo lực ạ:D
Em còn chê 1 điểm nữa là Mon mới không có gương tự động cụp khi ra khỏi xe như Mon cũ. Vì vậy cứ đỗ xe lại là phải cụp gương khi chưa tắt máy, sau đó mở cửa xe chui ra thì lại không còn gương để nhìn phía sau cho an toàn. Công nhận Mon cũ VIP thật!
E đựoc hân hạnh chạy thử Mon mới của Bác Cam rồi, nói chung là tuyệt, rộng rãi, cách âm tốt ra đường ít đụng hàng xứng với đồng tiền, tuy nhiên đề pa kém hơn với Mon cũ. thế Bác bao giờ cho a e FFC Hn rửa ruột ăn khao đây

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
maz3 black nói:
E đựoc hân hạnh chạy thử Mon mới của Bác Cam rồi, nói chung là tuyệt, rộng rãi, cách âm tốt ra đường ít đụng hàng xứng với đồng tiền, tuy nhiên đề pa kém hơn với Mon cũ. thế Bác bao giờ cho a e FFC Hn rửa ruột ăn khao đây

Ồ con cũ máy V6 , CS max tới 170 mã lực lận mà bác :D . Bac cam2.2 zui rồi . Hôm nào nhậu khg biết có nhớ iem hông ?:p

Hạng F
5/3/05
8.718
72.892
113
đây
sáng nay thấy có một chiếc Mon đen chạy đi xét trên Hoàng Văn Thụ, của bác nào trên OS nhể? công nhận ngó thoáng cái mặt chưa kịp nhìn nhưng qua gương hậu thấy cái Mông... khỏi lẫn với ai luôn

Hạng F
5/3/05
8.718
72.892
113
đây
chạy lâu là chỉ có 10 chiếc nhập, coi như mẫu, có ai trên OS mua đâu mà bàn

giờ tại nó ráp ở VN, giá rẻ mua về đc mới bàn chứ bác

Hạng C
24/3/08
980
41
28
adco nói:
Ồ con cũ máy V6 , CS max tới 170 mã lực lận mà bác :D . Bac cam2.2 zui rồi . Hôm nào nhậu khg biết có nhớ iem hông ?:p
He he em nhớ bác chứ, bác viết bài PR cho Mông hay thế còn gì,hôm nào có dịp ra HN mời bác giao lưu với anh em ngoài này.

Mấy hôm nay đi buổi tối mới thấy tác dụng của cái đèn AFS: đánh lái bên nào là bên đó sáng trưng
Ngõ vào nhà em đèn đường rất tối lại có mấy chỗ rẽ, bây giờ thấy tự tin hơn hẳn.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Camry 2.2 nói:
Mấy hôm nay đi buổi tối mới thấy tác dụng của cái đèn AFS: đánh lái bên nào là bên đó sáng trưng
Ngõ vào nhà em đèn đường rất tối lại có mấy chỗ rẽ, bây giờ thấy tự tin hơn hẳn.

Tốt quá rồi , cái chức năng AFS này ở con Mon hay hơn con cam 3.5 . phải trên 80km/h nó mới hoạt động . Còn chạy trong hẽm như bác thì phải căng mắt ra nhìn thôi :D .