Hạng B2
7/3/12
202
0
0
An khê Gia Lai
Mới nghe tin đau nặng được chưa đầy 1h giờ thì đã tin buồn rồi. Xin chia buồn cùng nổi đau mất mát quá lớn của gia đình Nicô .

Hạng D
2/4/11
1.258
464
83
Cầu mong linh hồn bé nhỏ ,trong trắng siêu thoát !
Ni đi công tác bên Sing ,cháu ở nhà với bà ngoại ,lúc cháu bị sốt bà ngoại không biết cứ cho cháu uống thuốc ,đến lúc Ni về đưa vô bv Đà nẵng ,chẩn đoán viêm màng não,thấy không ổn đưa thẳng ra Huế,lúc đó bé lên cơn co giật mất rồi .Ni định chờ bs hội chẩn xong vào buổi chiều có gì đưa vô Sài gòn.....nhưng số của cháu đến đó thôi .Bệnh này nhanh lắm.Mà thôi,nếu qua được thường cũng để lại di chứng .Mỗi chúng ta cũng nên rút kinh nghiệm

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
biết nói gì hơn
Cầu mong linh hồn bé nhỏ ,trong trắng siêu thoát !
Chia buồn củng Mợ Ni. Mong Mợ Ni mau vượt qua nổi đau này.

Hạng B2
9/11/10
241
4
18
50
Xin chia buồn cùng gia đình mợ Ni, nỗi đau quá lớn.

Tập Lái
2/6/11
34
0
6
Re:Em xin mạn phép mở thớt nhỏ chia sẻ với Nico

Dù không biết mặt, không một lần nói chuyện, nghe tin vẫn thấy ......... Cầu mong linh hồn bé siêu thoát, mong bạn mạnh mẽ vượt qua nỗi đau này.

Hạng C
23/6/09
692
155
43
Re:Em xin mạn phép mở thớt nhỏ chia sẻ với Nico

Xin chia buồn cùng GĐ Ni, nổi đau này thực sự là quá lớn.

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Hôm qua lúc 9h30 bác Hùng tele có gọi điện nói chuyện về gia đinh của Ni. Thật quá bất ngờ với thông tin nầy. Sau đó có liên lạc vào số máy của Ni nhưng không có trả lời. Chiều gọi lại không liên lạc được. Sáng nay gọi mấy lần cũng thế...
Nghe bác Tiểu nói Ni làm ở SHB Đà Nẵng, gọi điện đến SHB thì được trả lời ở SHB không có ai tên "Thảo Ly" hay "Ly Thảo" (mấy lần gọi SHB cũng nói không có)
Trước đây Ni có gọi cho già Đáng một lần thế nhưng quá vô tình không tìm hiểu thử nhà của Ni ở đâu. Đến bây giờ khi cần cố tìm thì không có được, dù rằng sống cùng trong thành phố.
Già Đáng xin lỗi tất cả các bác trong hội ACC vì sự vô tâm của mình. Già Đáng sẽ tiếp tục tìm hiểu nếu có thông tin sẽ cho các bác biết!!!!!!!!!!!!!!
Nếu ai có thông tin nhà của Ni thì gọi ngay cho già Đáng.
Cảm ơn!