Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53
Re:Em xin tư vấn về Q5

Thanks Khue, suy nghi toi lui roi 2 f1 nha anh cung khoai wa nen lam luon q5. Khue tu van rat nhiet tinh, chuc khue mua may ban dat nhe.

Xinloi em khong danh dau duoc vi dung ipad

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48

ktpk nói:
Thanks Khue, suy nghi toi lui roi 2 f1 nha anh cung khoai wa nen lam luon q5. Khue tu van rat nhiet tinh, chuc khue mua may ban dat nhe.

Xinloi em khong danh dau duoc vi dung ipad
Hihi, vậy em hẹn anh dịp khác anh ạ, khi nào có dịp thử xe CX9 em mời anh lên lái thử dài dài anh nhé, bữa giờ em ở dưới An Giang giao xe cho khách hàng CX9, chạy CX9 nhiều cũng có nhiều kinh nghiệm về em nó lắm đây ạ....:D...

Hạng B2
18/2/08
300
249
43
53

Tình hình như các Bác đã biết là em đã cưới được vợ 2 chân dài nhưng bây giớ lại lăn tăn vụ bảo hiểm. Liberty thì em đang mua cho Yaris ở nhà, nói chung dịch vụ tốt, nhà em rất hài lòng. Tuy nhiên, sale Audi lại khuyên em nên mua bh của AAA vì có ký liên kết độc quyền gì đó với Audi chính hãng. Về giá cả thì cũng gần giống nhau (khoảng 30 - 36 triệu), không chênh lệch nhiều, về mức miễn thường mát cắp và thủy kích thì AAA thấp hơn (tốt hơn Liberty), về hotline 24/7 thì cả 2 bên đều có. Túm lại, do em chưa sử dụng dịcch vụ của AAA nên chứ biết nên còn hơi phân vân. Không biết Bác nào đã sử dụng dịch vụ của AAA và Liberty @ Audi có thể cho em lời khuyên thêm không.

Em chân thành cảm ơn các Bác

Tập Lái
31/5/12
36
0
0
sai gon

em cung dang su dung bao hiem cua AAA ne bac,hoi truoc con civic cua em cung xai AAA,noi chung sai cung good lam bac ah

Hạng D
16/5/11
1.805
99
48

Bác Khôi đã nhận được xe chưa ạ, up hình lên cho e chiêm ngưỡng zới...:D