Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Giá Ertiga vậy là đẹp rồi, chẳng biết sao cho vừa lòng các bác:D:D các bác cần nhiều option hơn thì bỏ thêm tiền mua Xpander, cần nhiều nữa thì mua Rush, phát nữa lên Innova, ấy ấy nữa lên Sedona,lên đỉnh của đỉnh chơi Honda Odyssey,ahihi có nhiều dãi sp cho các bác tha hồ
Hồi xưa Attrage thua City 50-60tr, nhiều anh DLV bảo mua Att vừa bền, vừa rộng rãi, thiết kế cổ điển, lại tiết kiệm cả đống tiền đổ xăng.

Giờ Xpander hơn Ert gần 100tr, nhiều anh đi Wave Tàu vô bảo, X hơn hẳn Er !!! :eek:

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Hồi xưa Attrage thua City 50-60tr, nhiều anh DLV bảo mua Att vừa bền, vừa rộng rãi, thiết kế cổ điển, lại tiết kiệm cả đống tiền đổ xăng.
Giờ Xpander hơn Ert gần 100tr, nhiều anh đi Wave Tàu vô bảo, X hơn hẳn Er !!! :eek:
Thớt này của các seeder Mit tạo ra mừ, Bác nhìn ngày tham gia OS trùng nhau của các nick tung và hứng thì đủ hiểu.​

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Thớt này của các seeder Mit tạo ra mừ, Bác nhìn ngày tham gia OS trùng nhau của các nick tung và hứng thì đủ hiểu.​
Em biết mà anh. Dù đang đi xe Mit, nhưng em ngứa mắt quá, phải lên tiếng. :)

Hạng B2
12/6/19
282
2.721
93
34

láo

Hạng B2
16/8/13
330
644
93
Em biết mà anh. Dù đang đi xe Mit, nhưng em ngứa mắt quá, phải lên tiếng. :)
Bác có tố chất làm thám tử đó, hay lắm bác. Mắt bác soi dữ quá, mấy em ra đường ăn mặc ko kín là chết với cặp mắt của bác

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Bác có tố chất làm thám tử đó, hay lắm bác. Mắt bác soi dữ quá, mấy em ra đường ăn mặc ko kín là chết với cặp mắt của bác
Chắc bác ít vào thớt Mit. Chứ trong này có Hội DLV, mỗi lần thị trường có gì mới, là các ảnh vô mở thớt.

Có lần các ảnh còn so sánh Xpander với ... Innova nữa cơ! Cũng nhiêu đó thành viên, nhưng anh nào cũng sở hữu hơn chục chiếc xe đời mới. :rolleyes:

Hạng B2
16/8/13
330
644
93
Chắc bác ít vào thớt Mit. Chứ trong này có Hội DLV, mỗi lần thị trường có gì mới, là các ảnh vô mở thớt.

Có lần các ảnh còn so sánh Xpander với ... Innova nữa cơ! Cũng nhiêu đó thành viên, nhưng anh nào cũng sở hữu hơn chục chiếc xe đời mới. :rolleyes:
Bác nói em mới biết, hóa ra từ đó tới giờ em tin lầm. Giờ có thêm vụ này nữa, nguy hiểm thật. Mai mốt đọc lại phải chọn lọc member, rủi dính seeder làm lệch lạc tay lái