Tập Lái
27/1/04
29
0
0
Chắc là không rẻ rồi, tuần trước đi bảo trì xe, thấy tại bãi xe có mấy con Albea để ở bãi để chạy thử nghiệm, hỏi có gía chưa, Họ trả lời ( mĩm cười): Chưa...Nhưng mình nghỉ chắc cũng phải cở 24-25k (gía niêm yết), vì siena 1.6 gía niêm yết đã > 21K rồi, nhìn hình dáng bên ngòai đẹp hơn vios nhiều, có cả màu đen nữa.

Tập Lái
8/3/04
7
0
0
Tui cũng như mấy bạn, tui có được may mắn thấy thực tế chiếc albea, quả thật là rất đẹp. Màu vàng champagne hơi óng ánh xanh, màu trắng. Đặc biết màu đen rất sang trọng, nhưng bà xã tui không khoái lắm, cho là màu đàn ông quá. Nhưng khi tui lái thử một đoạn thì cảm giác rất nhẹ và ăn tay lái. Gas cũng như thắng rất bốc. Hơi nhớm gas xe bốc rất nhanh. Cần số và thắng rất nhẹ và êm hơn hắn Siena. Hôm đó tôi được thử 1.6 một đoạn. Còn nội thất thì theo tôi... quá đã luôn. Bên trong rộng hơn Siena nhiều lắm, cửa, chổ để tay rất sang, dể chịu. Cái tui khoái nhất là máy lạnh hình như êm hơn Siena, và rất êm. Tiếng ồn từ bánh nhỏ hơn của Sieana. Ngồi trong xe phải êm ru,,, chở vợ đi chơi, rủi mà có tâm sự hay gây lộn gì thì... :D hết ý hé, khỏi sợ bị phiền vì tạp âm. Hình như là 23 hay 28 tháng 4 gì thì chính thức ra mắt xe này đó.

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
VẬy mình chờ em này ra mắt mua mới hay mua đại 1 em toyota secondhand nhỉ???
Nghe nói đồ xe Fiat mắc lắm phải không các bác?

Tập Lái
8/3/04
7
0
0
Không phải xúi bạn Cao Thu, chớ mà mua xe mới tinh bao giờ cũng ngon hơn là mua second hand. Hồi trước khi mua xe, tui cũng tâm trạng như bạn vậy. Định mua second hand hàng Nhật, nhưng sau rồi thôi. Vì mấy người bạn đã mua rồi cho hay, xe cũ bao giờ cũng có vấn đề, không này cũng nọ. Bạn mua xe mới vẫn hơn.

O.S.P.D
14/2/04
0
14
18
Vietnam
Nghe hấp dẫn ghê các bác nhỉ, bác lebaden biết giá bao nhiêu không? Có bác nào làm ở Mekong auto không?cho em đăng ký một chiếc giá ưu đãi, em cám ơn trước!

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
Ở topic kia các bác khuyên em chọn con Ford,ở đây các bác khuy6en mua xe mới.Vậy là lại "Đẽo cày giữa đường "rồi.hi hih i...nhưng không biết bao giờ em Fiat này mới ra,chờ lâu sốt ruột quá rồi[}:)]