Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
Có bác nào biết cách del những cái address ở bản FireFox 3.0 không ah[8|][8|]Em dùng CC Cleaner nó del sạch tất cả :)nhưng chỉ ứng dụng được bản FireFox 2.1[&:] không làm được với FireFox 3.0:(:(:)Bác nào có cách or có chương trình nào thì chỉ em cái ah. Thanks các
PS: Em xài Vista;)

Hạng B2
3/1/08
255
1
18
Vũng Tàu
RE: FireFox

Bác dô tools->Clear Private Data rồi ok là nó xóa hết cho bác or chỗ cuối thanh address có cái tam giác nhỏ ấn vào nó hiện các trang web bác đã từng vào rồi chọn cái nào cần xóa thì ấn nút delete

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Bác ui bác thử vào Tool --->> Clear Private Data ---->> Browsing History and Download History xem sao, em làm được mà...

Hạng C
9/7/07
576
107
43
Ho Chi Minh City

Tiện cho e hỏi luôn e cài 3.0 mà Internet Download Manager nó không tự động down như 2.0 . Cai 2.0 thi trang nào có cái gì down đc thì nó tự động down về

Hạng C
31/8/07
880
6
18

Tui cũng đang dùng FireFox3 nè, nhanh hơn version cũ nhưng nó lưu địa chỉ truy cập mà không cho xóa như 2.0 do đó nguy hiểm quá. Ngoài ra, nó không tích hợp với Imagesack Tool nên bất tiện

Hạng D
6/3/08
3.923
8.006
113
Sàigòn

Trích đoạn: Belar

Tui cũng đang dùng FireFox3 nè, nhanh hơn version cũ nhưng nó lưu địa chỉ truy cập mà không cho xóa như 2.0 do đó nguy hiểm quá. Ngoài ra, nó không tích hợp với Imagesack Tool nên bất tiện

Ko cho xóa nghĩa là sao Bác. Em thấy vẫn bình thường mà.

Nếu muốn tự động, Bác vô tools/Privacy, bỏ chọn "Keep history..." và/hoặc chọn "always clear my private data when close FF"...

Còn manual thì Tool/Clear private data (Ctr+shift+Del) là ok mà Bác?

Hạng C
31/8/07
880
6
18

Trích đoạn: Nguyễn

Ko cho xóa nghĩa là sao Bác. Em thấy vẫn bình thường mà.

Nếu muốn tự động, Bác vô tools/Privacy, bỏ chọn "Keep history..." và/hoặc chọn "always clear my private data when close FF"...

Còn manual thì Tool/Clear private data (Ctr+shift+Del) là ok mà Bác?
Tui cũng chọn bỏ phần "keep hitory.." và clear ... như bác nói. Sau đó gõ vào ô địa chỉ thì nó sẽ hiện ra các địa chỉ mà mình đã truy cập. Trong khi đó, 2.0 thì sạch sẽ luôn

Hạng D
6/3/08
3.923
8.006
113
Sàigòn

Tui cũng chọn bỏ phần "keep hitory.." và clear ... như bác nói. Sau đó gõ vào ô địa chỉ thì nó sẽ hiện ra các địa chỉ mà mình đã truy cập. Trong khi đó, 2.0 thì sạch sẽ luôn

Dưng mà trong phần setting của "Clear..." bác chọn đủ những gì cần clear không [8D]

Hạng C
31/8/07
880
6
18

Dưng mà trong phần setting của "Clear..." bác chọn đủ những gì cần clear không [8D]
Tui chọn hết luôn. thoát ra và khởi động firefox lại . bấm vào hình tm giác thấy vẫn xổ ra các dịa chỉ đã truy cập

Hạng D
6/3/08
3.923
8.006
113
Sàigòn

Tui chọn hết luôn. thoát ra và khởi động firefox lại . bấm vào hình tm giác thấy vẫn xổ ra các dịa chỉ đã truy cập

hay Bác vô ý bookmark mấy trang đó rồi?

Bác vô bookmarks/organize bookmarks coi sao. Nếu không được nữa thì chịu [8D]