Hạng C
10/9/12
612
712
123
Đọc HDSD thôi, hệ thống có cần radio code ko?
máy vẫn chơi cd, radio bình thường bác ạ.chỉ có cái cảm ứng là bấm lên màn hình ko có tác dụng gì.

Hạng F
5/3/05
8.717
71.648
113
đây
Hồi trước thay bình xe mình nó mất lên kính tự động, tưởng hư hóa ra chỉ 1 động tác nhỏ là xong do bị mất bộ nhớ tạm. Ko biết cái này giống ko.
Kg
Cái anh nói nó ghi trong hdsd

• Like
Reactions: ycleptlam
Hạng F
5/3/05
8.717
71.648
113
đây
nó là cách cuối cùng mà bác, em đang muốn coi có phải do thay bình nó bị lỗi cảm ứng phải setup lại hay do hư cảm ứng luôn để em thay con dvd mới ạ.
Mọi chức năng khác ổn thì xài dt qua tết, 28 nghỉ hết rồi nó làm cũng ẩu lắm

• Like
Reactions: minhbt and alibama
Hạng C
10/9/12
612
712
123
Mọi chức năng khác ổn thì xài dt qua tết, 28 nghỉ hết rồi nó làm cũng ẩu lắm
dạ đành dùng cách này xử lý tạm, ra tết tính sau vậy. qua em ra đăng kiểm bên Quận 7 bà con đông vui như trẩy hội, xe kéo dài từ chân cầu tân thuận 1 tới tận bên trong, sáng đi ra bảy bằng vá xe cũng đông vui quá trời. Đang yên đang lành tự nhiên Tết, mệt ghê ^_^

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.393
113
con focus bị bịnh hao nhớt máy, bịnh này nguy hiểm nhưng hãng nhất định ko recall, anh em đi phò chửi khắp nơi
Phét. Nghe nói à?
Mình đi 3 năm nay có gì đâu, cực ngon

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.393
113
dạ đành dùng cách này xử lý tạm, ra tết tính sau vậy. qua em ra đăng kiểm bên Quận 7 bà con đông vui như trẩy hội, xe kéo dài từ chân cầu tân thuận 1 tới tận bên trong, sáng đi ra bảy bằng vá xe cũng đông vui quá trời. Đang yên đang lành tự nhiên Tết, mệt ghê ^_^
E tưởng bác ở Anh chứ.

• Wow
Reactions: alibama
Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Em có con eco sport 2016 AT titanium mới thay bình thì bị mất cảm ứng DVD, các chức năng khác vẫn chạy bình thường. Có bác nào bị tương tự như em không? Chỉnh sao cho lên cảm ứng bây giờ nhỉ? Hay nó tèo mất cảm ứng luôn rồi :( Đang cần vietmap để đi Đà Lạt hu hu :(((
Thường khi thay bình là tháo cả hai cọc bình ra thì con CU bị mất điện hoàn toàn nên mất điều khiển và một số tác vụ trên xe bị lộn xộn. Chỉ cần nổ máy và tắt mở máy vài lần nó sẽ tự set về chế độ mặc định là ổn thôi !!
Tuy nhiên, đó là tác vụ trực tiếp trên xe chứ trên DVD thì không chắc !! Anh chủ thử theo cách này xem thế nào !!

• Like
Reactions: alibama