Hạng B2
29/7/09
465
51
28
nếu bác giống bệnh xe em(hư láp dọc), thì ngoài tiếng ù, bác còn có cảm giác: lưng ghế hơi rung lên, qua khỏi 30,40 thì hết ù, hết rung..tức là rỏ nhất lúc đề pa

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
em thay hết mấy cái bạc đạn gì gì đó, rồi cuối cùng cũng quăng luôn..cây láp!hehe. Thợ hãng phán: bó tay, nếu có sữa cũng rất dễ hư lại..Nên em quăng luôn, thành xe 1 cầu, vài bữa có xiềng thì em gắn lại! nghe nói khoảng 25 chai
Xe thằng e của e tháo láp sau hồi nó mới mua, và hiện tại xe nó 1 cầu và xe e 2 cầu đều bị giống nhau, thằng ếch này nhiều bệnh lặt vặt và đau đầu quá nhỉ

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Xe thằng e của e tháo láp sau hồi nó mới mua, và hiện tại xe nó 1 cầu và xe e 2 cầu đều bị giống nhau, thằng ếch này nhiều bệnh lặt vặt và đau đầu quá nhỉ
nếu tháo bỏ 1 cầu, chỉ chạy cầu trước thì không biết sau 1 thời gian nó có "đi" luôn cái láp trước k? vì khi đó theo suy luận của mình(??), mômen xoắn truyền từ hộp số ra thay vì chia cho 2 cầu, bây giờ chỉ có 1 cầu trước thì không biết có quá mạnh, làm hư luôn láp trước k?, nhất là khi các bác cần thốc ga trên xa lộ

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
nếu tháo bỏ 1 cầu, chỉ chạy cầu trước thì không biết sau 1 thời gian nó có "đi" luôn cái láp trước k? vì khi đó theo suy luận của mình(??), mômen xoắn truyền từ hộp số ra thay vì chia cho 2 cầu, bây giờ chỉ có 1 cầu trước thì không biết có quá mạnh, làm hư luôn láp trước k?, nhất là khi các bác cần thốc ga trên xa lộ
Xe nó tháo cầu sau, chỉnh lại visai gì đó nên đi nhẹ hơn lúc 2 cầu, mà nó đi cũng hơn 1 năm rồi mà chưa thấy hư hỏng gì phần cầu trước

Hạng B1
16/12/09
63
9
8
xe tháo càu sau dến khi di dang kiểm là nó duổi về liền.em dã bị duổi về rồi

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Xe nó tháo cầu sau, chỉnh lại visai gì đó nên đi nhẹ hơn lúc 2 cầu, mà nó đi cũng hơn 1 năm rồi mà chưa thấy hư hỏng gì phần cầu trước
escape có chỉnh được hả bác?, bác chỉnh ở đâu vậy?