Hạng D
19/10/09
4.736
14.300
113
Tel : 0949999684 .
Mondeo 2.5 thì xao Anh?
Sory Anh chủ em hỏi ké ạh.

Con đó chán hay lổi hư vặt nhưng được cái ngon lành nếu chịu sửa và hầu nó chút .4 máy thì ok hơn .

Mua 1 chiếc xe củ quan trọng tâm lý chấp nhận bỏ tiền ra sửa chữa bảo trì 5-10% giá trị xe hiện tại . Năm nay làm không hết ngần ấy bỏ qua năm sau . Thấy nó lớn nhưng vẫn tốt hơn giải pháp mua xe mới .Tinh thần thoải mái và sướng . Không ít người khoái sự hào nhoáng ôm mấy em xe hạng trung hạng sang qua đời xong keo tiền sửa chữa toàn chấp vá rồi hao tâm khổ trí hỏi sao hư hoài . Tinh thần không ổn hay bứt xúc đổ lên đầu garage lắm .

Hạng F
14/9/04
9.900
27.163
113
Q3
Em thấy mondeo nằm đườbg, bị kéo , kg dưới 5 chiếc.... mất cảm tình quá, tuy lên chạy sướng vô cùng
Có thể lỗi kg nặng

Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
Con đó chán hay lổi hư vặt nhưng được cái ngon lành nếu chịu sửa và hầu nó chút .4 máy thì ok hơn .

Mua 1 chiếc xe củ quan trọng tâm lý chấp nhận bỏ tiền ra sửa chữa bảo trì 5-10% giá trị xe hiện tại . Năm nay làm không hết ngần ấy bỏ qua năm sau . Thấy nó lớn nhưng vẫn tốt hơn giải pháp mua xe mới .Tinh thần thoải mái và sướng . Không ít người khoái sự hào nhoáng ôm mấy em xe hạng trung hạng sang qua đời xong keo tiền sửa chữa toàn chấp vá rồi hao tâm khổ trí hỏi sao hư hoài . Tinh thần không ổn hay bứt xúc đổ lên đầu garage lắm .
Em đang dùng con 2.5 2005 apec. Em định đầu tư cho nó ngon lành cành đào. Anh đảm nhận dc không Anh? Em trên núi đua xuống giao hợp với Anh phát :D

Hạng D
19/10/09
4.736
14.300
113
Tel : 0949999684 .
Em đang dùng con 2.5 2005 apec. Em định đầu tư cho nó ngon lành cành đào. Anh đảm nhận dc không Anh? Em trên núi đua xuống giao hợp với Anh phát :D

Con xe của anh cái lổi em ghét nhất là tới tháng với dàn ống nước quá nhiều đồ . Hay ướt ướt chảy nhớt mặt cam với ron đáy cate nhớt . Trét keo thì không hết còn vô hãng mua thì đắt ,hên cái năm rồi em nghiên cứu cái máy V của nó dùng chung Mercury Cougar / Ford Contour Mỹ 1998-2002 nên order 1 đống về dành cho bác nào sửa xe xuống xác vì mấy món này rất khó mua. Còn 1 bệnh nữa hay kéo về là tuông đầu láp vô hộp số với nhông visai ,muốn sửa chữa phải hạ nguyên cái máy xống rả bộ Visai hộp số ra . Lổi Misfire sửa phải có thời gian và khách hàng kiên trì hợp tác với garage

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
Con xe của anh cái lổi em ghét nhất là tới tháng với dàn ống nước quá nhiều đồ . Hay ướt ướt chảy nhớt mặt cam với ron đáy cate nhớt . Trét keo thì không hết còn vô hãng mua thì đắt ,hên cái năm rồi em nghiên cứu cái máy V của nó dùng chung Mercury Cougar / Ford Contour Mỹ 1998-2002 nên order 1 đống về dành cho bác nào sửa xe xuống xác vì mấy món này rất khó mua. Còn 1 bệnh nữa hay kéo về tuông đầu láp vô hộp số với nhông visai ,muốn sửa chữa phải hạ nguyên cái máy xống rả bộ Visai hộp số ra . Lổi Misfire sửa phải có thời gian và khách hàng kiên trì hợp tác với garage
Qua tết em xuống với Anh nha. Ngày rộng tháng dài...