Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Mấy cục máy tăng áp lại lên ngôi, xe bình dân xài máy tăng áp như Hon hay Ford cũng thấy thông số đáng nể. Như vậy chả nhẽ nào mà máy tăng áp lại ko bền bằng máy hút khí tự nhiên được, nhiều khi máy chưa đến tuổi hư mà xe đã banh :)

Hạng B1
24/11/18
89
92
18
53
Em có xem video giới thiệu xe này thì nói thực là ngạc nhiên vì cái đầu nó không bẹt bẹt cá trê như trong hình thế này. Hình chụp có vẻ hơi làm người xem hiểu lầm!

Máy tăng áp thì đang là xu thế khi mà xe động cơ đốt trong giờ phải đảm bảo các quy luật phát thải nghiêm ngặt của Châu Âu. Mấy anh Nhựt bổn chúa bảo thủ chỉ muốn làm máy hút khí tự nhiên công xuất vừa phải để cho bền giờ cũng phải theo rồi...

Hạng B1
25/10/13
63
78
18
Nhột hả ?!!!?! o_Oo_O:D
Ông bạn có thể nói thế éo nào cũng được, nhưng nói người mua Futuner là bọn con lừa thì anh coi chừng nhé, ko phải người khác ko tìm ra được ông bạn đâu. Cỡ như ông anh thì chưa đủ tầm để nói câu đó.

Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Ford sao ko cho đội thiết kế xe này nghỉ đi nhỉ, thuê cty nào của ý thiết kế cho còn hơn trả tiền cho cái đội thiết kế hiện giờ của ford. Xe ford tất cả đều xấu trừ con exp.

Làm con escape theo thiết kế con Exp thu nhỏ cũng ngon anh nhỉ ?

• Like
Reactions: lazy man
Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Ông bạn có thể nói thế éo nào cũng được, nhưng nói người mua Futuner là bọn con lừa thì anh coi chừng nhé, ko phải người khác ko tìm ra được ông bạn đâu. Cỡ như ông anh thì chưa đủ tầm để nói câu đó.

Thằng đó ăn nói mất dại vậy quen rồi cụ.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
tới lúc đấy bác ủng hộ em với nhé, motor show hôm nào em cũng bên đấy luôn ạ
Đi ngắm nghía cho đỡ thèm thôi bác, chờ FVN ráp chắc là cuối năm 2020 mới có hàng, mà truyền thống của Ford kê giá cao khi mới ra mắt, sau đó mới hạ giá bán làm cho những ai mua xe đầu tiên thường có cảm giác bị móc túi hoặc bị coi là xe mất giá nhanh.
Nhưng tôi quen chạy Ford rồi, nuôi xe Đức thì không dám nên lại phải mua Ford thôi, chạy xe Hàn, xe Nhật chán lắm (ý kiến cá nhân).